Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugali wa moto, mboga ya moto, pilipili kali, Machozi blublublublu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Jan 24, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani bado nacheka,

    Niko kwenye foleni barabarani, amenifuata muuza icecreem (na baiskeli yake ya Azam, ananifahamu). Akaniuliza, "bro, mjengoni si tarehe 8 mwezi wa pili eh?"

    nikamwabia ndiyo, akasema "hapo ccm walipo nakuambia bro, ugali wa moto mboga ya moto na pilipili kali. Yaani wanakula ndiyo lakini machozi machozi yanawamiminika blublublublu na makamasi juu. Wanatamani February isifife. Mi nasubiria tu bro, labda wazuie wabunge wa Chadema wasiingie bungeni."

    nimefurahi jinsi huyu kijana alivyoweza kuwasilisha kwa upana kiasi hicho hali halisi ya siasa na uchumi wa nchi yetu kwa kutumia maneno machache hivyo. Huyu kijana hana uwezo wa kutumia internet wala kununua gazeti.

    Lakini ana ufahamu kamili wa nini kinaendelea na matarajio yake kwa bunge na wabunge wa upinzani ni thabiti

    je, wabunge wa Chadema watamfurahisha au kumkatisha matumaini huyu kijana? Matarajio makubwa namna hii na thabiti ni makubwa mno kwa wabunge wa Chadema kutekeleza?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    hao vijana wanaojishughulisha na biashara ndogondogo wanatambua ubovu wa CCM na wana uchungu nayo sana,tatizo lipo kwa lile kundi kubwa la vijana wa vijiweni wasiojua hata tofauti ya chama na serikali
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hebu acheni kuwapa mzigo wabunge wetu, waelimisheni hao wanaodhani wabunge wa CDM wanao uwezo wa kubadili kitu.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aliyekwambia hawawezi kubadilisha kitu ni nani?Kitendo cha kuwatoa mafisadi jasho tu na kuwanyima usingizi ni mabadiliko tosha maana ndiyo yatakayowafanya waogope kuumiza wananchi zaidi!
     
  5. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Gurudumu, kabla ya kuukabidhi huo mzigo kwa wabunge wa CDM huyo kijana ameukabidhi kwako. Nashukuru umetimiliza alichokitegemea kwako. Kwanza anajua kwamba wewe unajua. Ndio maana akataka confirmation kwako. Pili amekuonyesha kwamba anajua kinachomsumbua na amekushirikisha. Tatu umemsaidia kufikisha ujumbe wake. Na umefika.

    Watanzania wameamka na wanatambua haki zao na watazipigania. Safari imeanza ya ukombozi. Tutafika!
     
  6. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hao wa vijiweni ni jeshila la dharura, kwenye maandamano watakuwa mstari wa mbele
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ccm mapigo ya moyo yatakuwa juu sana.
     
  8. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Niseme ukweli, sikujua kama mwananchi wa ngazi yake atakuwa anajua wajibu wa bunge na mbunge kwa kiwango hicho. Kwamba anahesabu tarehe! Pili, mara nyingi sisi hushabikia sauti na kauli za viongozi wa kisisa, nadra tunatafuta kujua mwananchi wa kawaida anafikiri nini na anasema nini. Tunajiona kwamba sisi tunajua kuliko wananchi wa kawaida, so the media keeps recycling same "used" ideas from same few individuals
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wacha vyote viwe vya moto!
     
  10. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    inabidi waelimishwe
     
  11. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani falsafa ya huyo kijana nimeivulia kofia, nikatamani kama wananchi wa ngazi hiyowangekuwa na uwezo wa kufika Hapa JF na kupakua fikra na feelings zao. JF ingechimbika!
     
  12. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nadhani hapo walipo hata pulse rate haisomeki!!! Hivi wanatarajia nini?
     
  13. P

    Popooo Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    CCM itabakia kuchakachua vijijini tu pale wanapo wa wadanganya kwa kanga na kofia, Mtu wa mjini ni yule mwenye maslahi yake binafsi ataitetea kula yake.
    CDM matumaini ya watanzania mmei beba. Tume waamini na tuna mategemeo makubwa. Mliyo yafanya ni makubwa mlipokuwa na idadi ndogo.
    Tunategemea mashambulizi yatakuwa makali zaidi.
     
Loading...