Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugali na dagaa-lawize na abdu kiba.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Lawize, Nov 2, 2011.

  1. Lawize

    Lawize Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoma iko poa xana,Fanya Kuidownload na Kuisikiliza kupitia radio station Pamoja na blog tofauti.Cheki pia kupitia blog ya dj Choka na Google.Nawapenda xana bandugu.Nicheki kwa fb Kwa username ya LAWIZE COSMAS.Ili nikusendie hilo goma langu.
     
Loading...