Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UGAIDI: Mtanzania ahukumiwa maisha jela New York

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Informer, Jan 25, 2011.

  1. T

    The Informer Senior Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzanzibari huyu anaozea jela. Hawa marekani si wamkamate Osama basi mbona wameshukia bango Mtanzania huyu?

     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Ghailani was brainwashed by Al qaeda Dr. Ayman Al Zawahiri
     
  3. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana gailan mungu atatuhukumia kwa hawa maadui wa uislam wanao ua watu kujitafutia utajiri kwa njia ya kujitanua kieneo la africa mashariki na dunia kwa ujumla. Ivi kwani gaidi hadi atoke zanzibar? Watanganyika wao sio?
     
  4. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,475
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Informer asante kwa hii post. Nilikuwa sijaangalia hukumu kama imeshatoka........I will have to uptodate my footnotes on my paper..

    Many thanks mkuu!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa ameingiza Tanzania kwenye kundi la nchi zenye magaidi! Visa zao watakuwa wagumu sana. Shame on you Ahmed Khalfan Ghailani
     
  6. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,475
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Duh!

    Watu wengine jamani....unashindwa hata kuanzia wapi..ku-comment!
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Gailan hakuhukumiwa kwa kua ni muisilamu...hakuhukumiwa kwa kua ni Mzanzbar as well...alihukumiwa kwa kua alifanya kosa..naomba tusichanganye mambo hapa
     
  8. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    acha ushabiki..... mbona huwapi pole ma mia watu waliokufa kwenye shambulio la 1998.... historia ya ugaidi kwa tanzania hii ndiyo first incident na ina weka record since we know Tanzania... na wamarekani wanasema ni mtanzania.... haya ya utanganyika yako...stick to the point...... apeal to the sentence if you are radical to the jurry
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    gaidi lingine hili hapa,utajilipua lini ustaadh na wapi ili tujiandae:A S-fire1:
     
  10. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe ulitaka Ghailani atokee sehemu gani ya 'Tanganyika' ili uridhike na hukumu?
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wamuue kabisa hafai katika hii dunia
     
  12. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wewe babukijana, vipi mkuu unaongelea mambo ya kujilipua?? Mungu atuepushie mbali watu wa aina hiyoo!!!
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Dah yaani me namhurumia mamake manake kila nkimsikia anahojiwa bbc namwona kama mamangu vil, she is so tender and loving. Ni maumivu but we can't control the behaviors of our beloved ones, we can only advise and no more!
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    watu kama huyo mtabe ni wapumbavu sana!
    Yani wewe ulitaka Tanganyika akamatwe nani sasa kwa ugaidi?
    Au nani aliachwa kushtakiwa kwa sababu ni mtanganyika?

    Wazanzibari kumbe wavivu wa kufikiri eh?
    me naona ame samehewa sana,in short angenyongwa kama sadam hussein tujue hayupo kabisa duniani
     
  15. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    may his soul rot in jail
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    tena kasamehewa manake alipaswa kunyongwa kwani adhabu ya kuua ni kifo.Huyu bwana anadhani kahukumiwa kwa vile ni muislamu? sheria haibagui dini au kuonea dini,nadhani huyu ni kilaza tena kilaza wa madrasa.nampa pole mamake leo kanihuzunisha alipoongea na BBC.
     
  17. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Poa tu maana angelipua Dar hata Watz tungeathirika,mshahara wa dhambi..................
     
  18. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Ur The Greatest thinker.Watz kama nchi nyingine duniani wote tunatafuta maisha ulaya na US,sio Pakstan,Yemen,Kuwait,Afughanstan,Somalia,Irak etc Jamaa lilijazwa ujinga eti likiua watu litapata thawabu mbinguni.shame on it, limetuchafua.
     
  19. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    at least he should now serve his sentence maana 13 yrs without trial was unbearable to his mum and the good thing she was ready for the worst
     
  20. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Duh! Aliyemuelewa huyu jamaa anifafanulie... nimerudia mara kadhaa sioni jamaa anamaanisha nini?
     
Loading...