Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufuska na udharilishaji Bongo Movie Club

Discussion in 'Entertainment' started by WISDOM SEEDS, Jun 14, 2011.

  1. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo Movie Club wanajiandaa kwenda Dodoma kwa ajili ya mechi yao na Wabunge
    hapo Ijumaa, lakini tayari kuna kashfa imeikumba club hiyo na viongozi wanajitahidi kuzima
    kashfa isijulikane kwenye vyombo vya habari kabla hawajacheza na wabunge.

    Jana kutwa nzima na hata leo wana kikao cha kuweka mambo sawa hasa. Nimebahatika kuipata
    meseji iliyotumwa na Msani mmoja wa kike kwenda kwa viongozi wa Shirikisho la Filamu Tanzania (TAFF)
    akiwalalamikia, meseji yenyewe ni hii (sijaongeza neno):
    Ni msg yenu VIONGOZI kabla ya safari ya Dodoma; Kumekuwepo unyanyasaji mkubwa kwenye
    CLUB, ngono, majungu na ufisadi. msanii wa kike aitwaye SNURA kagaragazwa sana na Stieve Nyerere
    walipokwenda Mwanza. Hartmann (mwenyekiti wa club) kawagaragaza JACK na WEMA, na bado kuna
    wengine anawahitaji, tena kwa nguvu, nyie mmekaa kimya!
    Huyo Stieve na Chiki wamegeuza CLUB sehemu ya kujipatia pesa kwa mapedeshee. ONYO hatukuja
    kugarazazwa tuheshimiwe la sivyo tutaripoti kwenye vyombo vya habari.


    *Hapo kwenye RED nimeamua kubadili maneno yaliyokuwa yameandikwa kwa sababu za kimaadili
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    .....huwa nikiangalia kile kipindi chao cha Bongo Movies, EATV, nabaki kucheka tu.
    ni kulalamikiana wenyewe kwa wenyewe na kung`ang`ania madaraka mwanzo mwisho. Sijui tatizo ni Elimu
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    .....huwa nikiangalia kile kipindi chao cha Bongo Movies, EATV, nabaki kucheka tu.
    ni kulalamikiana wenyewe kwa wenyewe na kung`ang`ania madaraka mwanzo mwisho. Sijui tatizo ni Elimu
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwani kuna mtu kabakwa si wameelewana ? au ni kwa sababu huyu aliyeandika sms hajatongozwa yeye ?
     
  5. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyeandika ni mmoja wa waliogaragazwa, ndiye aliyegaragazwa huko Mwanza.
    Sasa itanishangaza kama wameelewana halafu akaongoza timu ya wasanii wa kike
    wanaolalamika na kuwafanya viongozi wa club kutumia nguvu kubwa kuifunika kashfa
    hii isiende kwenye vyombo vya habari.

    Anyway, sijui undani wake vizuri, nitalifuatilia suala hili
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hata hollywood walianza kama bongo movies
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Sielewi malengo ya hao watu wenye hio club ya Bongo movies,
    ila ukweli unabaki kua i am not surprised tokana na ukweli kua waigizaji
    wengi wa kike ni warembo na wanavutia - na wabunge wetu wana kashfa
    ya kuendekeza ngono wakiwa huko au hata wasipokua huko..

    Bila hata hio message ni dhahiri kua kutongozana na kupo saana ila
    kugalagazwa ni mtu mwenyewe uanaamua kua ulale na woote au lah!
    Siwezi walaumu saana wabunge, which man in TZ hatapenda hio nafasi ya
    kua na hao wadada hasa kama ukiwatokea wanakubali???
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Wanasahau ya kwamba ukipanda mahindi utavuna maindi,sasa wanalalamika nini wakati huku nje sie wananchi tunawatambua hvyo?ama leo ndo wanaelewa maana ya kusudi zima la bongo muvi na muvi zao za umalaya zilizojaa ulimbukeni na ujuha

    mimi nikimuona mtu anazishabikia hzo muvi huwa nampima uwezo wake wa uelewa na uchambuzi wake kimtazamo,they just accerelate the killings our beloved brothers,students,fathers,uncles et.
     
  9. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    twangia mstari hapo kaka!interlectuals kama kina R.M.D ,OMO SEXY na wengine kama hao wenye shule zao na kujitambua,wakajiamini na vipaji vyao hawawezi kugaragazwa hovyo tu kwa kuonewa eti sababu wanapewa nafasi kutokea kwenye maigizo haya ambayo yana makosa yaleyale miaka yote!wale wanawake wao ni kama wako pale 'kuuza' tu!!
     
Loading...