Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufupisho: Tiba Ya Babu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Pen, Mar 19, 2011.

  1. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Threads (pros and cons) khs tiba ya "Babu" zimekuwa nyingi mno. Kwa maoni yangu, ufupisho wa hizo zote ni huu:
    1. Wapo wanaoona kuwa kupona ni kupona tu, kwa njia yoyote iwayo.
    2. Wapo wanaoona kuwa kupona ni sharti kuwe kwa jinsi imani zao (za kidini, nk) zinavyoruhusu.
    3. Wapo wanaoona kuwa kupona ni sharti kuwe kwa namna sayansi inavyoruhusu.
    Je, wewe unalionaje hili?
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    #1 wamepotea kabisa na ni mateka wa nguvu za giza
    #2 wako sahihi na mimi ni mmoja wapo
    #3 wako sahihi, ila kwa kuwa babu kasema dawa yake siyo scientific bali ya kiimani, basi hoja yao ni irrelevant na mjadala

    Glory to God
     
  3. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I concur with u judy.
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    # 2 Unakumbuka ile habari ya kushonewa nyuzi zenye asili ya kitimoto ndani ya viungo vyamwilini ili ukipona ziungane na mwili? hapo kama ulikuwa mahututi hujitambui na imani yako haiuhusu inakuwaje??
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na #2 na Judy pia. Na hicho ndicho kitu Babu anachosema pia, uponyaji upo 'nyuma' na si 'mbele' ya Kikombe.

    Mungu ameleta uponyaji kupitia zao la Mti.
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kila mtu na imani yake. Nafikiri cha muhimuni imani.
     
Loading...