Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufunguzi wa matawi ya chadema iringa mjini, wananchi wachangia chama zaidi ya shilingi lakimbili.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kamandamakini, Feb 23, 2012.

  1. k

    kamandamakini Senior Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pamoja na halingumu ya maisha, wananchi wa maeneo mbalimbali ya iringa mjini wameonesha kumuamini mbunge wao msigwa ambae pia ni mwenyekiti wa chama jimbo la iringa mjini baada ya kutoa michango ya pesa ambayo Msigwa amechangisha katika harambee hizo.

    nawasilisha!

    SOURCE:Mbunge Wako Iringa Mjini

    peeeepoooooooozz?????? POWER


    [​IMG]


    [​IMG]
    akihutubia umati ulio kuwa ukimsikiliza kwa makini.
    [​IMG]


    moto wa msigwa waendele kupamba katika maeneo mbalimbali ya jimbo la iringa huku leo katika maeneo ya mivinjeni zaidi ya wanchama wapya 60 kujiunga na chadema, muendelezo huu wa ufunguzi wa matawi ya chadema wananchi wameweza changia zaidi ya sh laki mbili na nusu wakati leo pekee ni shilingi 80000 ileweza changwa na watu katika harambee hizo, huku akina mama wengi kujitokeza kujiunga na chadema nakuonekana kumuelewa zaidi Mhe Msigwa kwamba si mbunge wa kuwapa samaki bali ni mbunge wa kuwafundisha kuvua samaki.





    wananchi wa mivinjeni wakichangia katika ufunguzi wa tawi.​
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Narudia na nitaendelea kusema tena...CCM watch out...Mwaka jana wakati Kikwete anaasisi suala la kujivua gamba...alitahadharisha juu ya uwezekano wa CCM kushindwa ghafla...kwa sasa dalili ziko wazi...kasi hii ya CHADEMA kila mahali si kitu cha kubeza...Angalia kiongozi wa CCM kama Mwigulu Nchemba...yuko Arusha kitambo lakini hana cha kuwaeleza wananchi zaidi ya kugawa hela na kutamba kuwa fedha zaidi ziko njiani..!!!!
     
  3. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I wish we(Tanzanians) will be free once again! Until then we must keep struggling to chase out these black tyrants. Keep it up Hon. MP Msigwa.
     
  4. M

    Mayuka Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana Kamanda Msigwa kwa pamoja vita hi tutashinda,wao CCM wana pesa sisi Chadema tuna Mungu tunaemtegemea.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Msigwa you are my role model
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    kazi nzuri sana Msigwa.
    komaa na wananchi wako kwa shida na raha.
     
  7. W

    Wangama guy Senior Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33



    Nimeipenda sana hii Kamanda Msigwa!! ccm watch out! Naomba angalia pia uwezekano wa kushirikisha viongozi wa CDM huko Mafinga mjini na vitongoji nako kufanyike uhamasishaji. magamba lazima wafungashe virago!!
     
Loading...