Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufunguzi wa Kampeni ya Chadema Jangwani 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by RedDevil, Aug 28, 2010.

  1. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Leo kama tunavyojua wengi wetu kuwa Chadema inafanya ufunguzi wake wa kampeni hapo jangwani jijini Dar. Naomba wadau tupeane taarifa (Breaking News) za kuhusu huo mkutano pamoja na JWTZ, vipi wanarusha midege yao.

    Ahsanteni.:violin::violin::juggle:

    PICHA:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we must all attend then
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ingalikuwa vyema iwapo Chadema itakuwa imenunua muda kwa hivi vituo vyetu vya TV kwa ajili ya sisi tuliokuwa mbali kushuhudia tukio hilo muhimu. Ila sidhani kama kuna Kituo cha TV kitadiriki kurusha matangazo hayo jinsi walivyo waoga!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi mkutano unaanza saa ngapi?
    Nimepita jangwani nimeona pamepooza sana
     
  5. Mr. Politician

    Mr. Politician Member

    #5
    Aug 28, 2010
    Joined: May 16, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Kuanzia saa sita tunaanza kukusanyika pale viwanja vya Jangwani....
     
  6. v

    valour Senior Member

    #6
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    TBC1 wataonyesha live kuanzia saa 9 mchana mpaka saa 12 jioni. Kwahiyo kwa wale wasioweza kwenda jangwani wanaweza kuangalia kupitia luninga zao.

    CHADEMA hawajanunua air time lakini ni sheria kwa TBC1 as a public TV to air, kama ambavyo walifanya kwa CCM jumamosi iliyopita, CUF jana, leo watafanya vivyo hivyo kwa CHADEMA.
     
  7. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Any live streaming...? :glasses-nerdy:
     
  8. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeisoma ilani ya Chadema na mwanzoni kabisa nimeanza kuona tatizo lile lile ambalo Chadema wanasema wanapingana nalo.Longolongo na kutoweka jambo wazi kwa mapana yake.Sehemu iliyoanza kunipa mashaka kabla hata sijafika mbali ni hii:

    Ufisadi ni nini?

    Tunapozungumzia Ufisadi tunazungumzia mfumo na muundo wa utawala ambao umetengeneza utamaduni wa kuishi kiujanja ujanja, matumizi mabaya ya madaraka na vyeo, ufujaji wa mali ya umma, wizi wa fedha za umma, utaratibu wa kubebana na ajira zinazotegemea kujuana, na mahusiano ya watawala na watawaliwa ambayo msingi wake ni woga, vitisho, na kujiona watu wanastahili zaidi kuliko wengine. Ni mfumo uliodidimiza tawala mbalimbali duniani na ambao pasipo kuushughulikia kwa makusudi unasimama kama tishio lilopo na la hatari kwa Tanzania kuliko vita. Baba wa Taifa Mwalimu Julius Nyerere alisema kuwa "ufisadi na rushwa ni adui mkubwa zaidi wa maslahi ya wananchi wakati wa amani kuliko vita" (Bungeni, Mei 17, 1960, kikao cha 35 cha bajeti).

    Ufisadi ndio kizuizi kikubwa cha kuboresha maisha ya watu wetu; ni kikwazo kikubwa katika kujenga na kuimarisha utawala bora, utawala wa sheria na haki za raia. Ufisadi ndio kikwazo kikubwa kabisa cha maendeleo ya nchi. Ndio kusema, juhudi zetu za kujiletea maendeleo kama nchi haziwezi kufanikiwa bila kwanza kukomesha ufisadi.

    Tumekuwa na miaka takribani 50 ya CCM. Wameahidi kila aina ya ahadi na wamefanya kila makosa, lakini tukawavumilia na tukawapa nafasi nyingine tukiamini kwamba mambo yatabadilika. Kila tulipowapa nafasi, hali ilizidi kuwa mbaya, tukasogea kutoka kubaya kwenda kubaya zaidi. Lengo lao kubwa limekuwa ni kushinda uchaguzi, ili waendelee kutumia madaraka tunayowapa kwa ajili ya kujinufaisha kwa njia ya ufisadi.

    Ni wakati wa mabadiliko, na fursa ya kufanya mabadiliko ni huu uchaguzi wa 2010 na siyo 2015. Tukisubiri wakati mwingine tutakuwa tumechelewa sana. Na tukiwapa nafasi nyingine moja CCM ya kututawala tena tutakuwa tumewapa leseni ya kuendelea kutawala wapendavyo na tutakuwa tumejihukumu sisi wenyewe na uzao wetu katika maisha ya umaskini wa kudumu.
    Katika sehemu hiyo ni wazi kuwa Chadema wanataka umma uamini kwamba matatizo yote tuliyo nayo yanatoka na utawala!

    Wanataka tuamini hata wale watu wanaotumia vyandarua kufugia kuku badala ya kujikinga na malaria kuwa ni tatizo la watawala.

    Wanataka tuamini kuwa serikali inawafuatilia wakwepa kodi sugu kuwa ni unyanyasaji simply kwa sababu JK kapita mahali basi hata kama TRA walitaka kudai kodi basi wasidai tena.

    Wanataka tuamini hata kushindwa kwetu kuweka akiba na kujaa kwenye sehemu za starehe siku za kazi,kuchangia mambo ya burudani zaidi kuliko elimu na maendeleo yote hayo kuwa ni tatizo la serikali!!!!!

    Ilani haisemi kwamba hakuna chama kinachoweza kuwaondolea watu umasikini kwa asilimia mia. Natumaini Chadema watajipanga zaidi miaka ijayo kuelezea wananchi kwamba elimu ya kujitambua binafsi ni muhimu sana kabla ya lolote.On top of that Chadema inasema kwamba 2010 ndo wakati muafaka!!!

    What are the justifications kwa hili??U mean 2010 ndo Chadema imeona nchi inaporomoka au ni ile "I wana be the boss too"!!!

    MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  9. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I will be there, the first one to attend since the old school days when it was compulsory. Sitalipwa na mtu ili kuhudhuria, sitahitaji usafiri wa mtu ili kuhudhuria, nikikuta posters nitanunua , nikikuta fulana nitanunua, kama ilani inauzwa nitanunua ili kuchangia chama changu.

    Dr. SLAA - The Presdent of The United Republic of Tanzania (2010-2015)
     
  10. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo unasemaje?
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu kati ya vitu ambavyo Chadema wasingependa kusikia, ni kujaribu kuwakosoa; hapa si ajabu ukabatizwa 'kibaraka wa mafisadi'
     
  12. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ntemi: Longolongo wagon, hawana jipya hawa jamaa. Ilani yao ni kama proposal moja ndefu sana. Isome kwa makini.

    Kakalende: Siku hizi nasikia mtu ukiongea wanasema umetumwa, sasa sijui mimi nimetumwa na CCM au mzimu wa Nyerere!

    Teh teh
     
  13. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa hawajajipanga katika kuchukua madaraka.Hawakujitayarisha na hawana strategy na joto hasa la opposition kwa sababu hawakuja na sera za maana.Kila kitu wanalaumu serikali.Hat akiwa na na suruali ilijoyajaa viraka atalaumu serikali.Ajabu hawa watu!!
     
  14. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa Ntemi hapo una maana gani?Jamaa ndiyo kasema.Chadema kwa mfano wanalaumu miaka takriban 50 ya utawala wa CCM na papo hapo wana quote maneno ya Mwalimu ambaye alikuwa Rais na Mwenyekiti wa CCM kwa takriban miaka 23 kati ya hiyo 50.

    Wapinzani wa kweli wanatakiwa kuja na kauli zao mbadala siyo kuchukua mawazo ya Mwenyeketi wa CCM wa zamani.
    Unadhani angekuwa hai ange suport Chadema?? What a miscalculation!
     
  15. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Alnadaby na Nostradamus mna-share kitu kimoja: mawazo yenu hayaoni mbali ya pua zenu!!! CCM yenye sera na ''ilani ya maana na iliyokamilika'' imeipeleka wapi Tanzania na Watanzania? Mkiweza kujibu then kosoeni ilani za vyama vingine!
     
  16. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very contradictory!!!Naamini watanzania wana macho na masikio.Kama wapinzani ni wa dizaini hii,CCM itakuwepo for lots of years to come.
     
  17. H

    Hamuyu Senior Member

    #17
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    wakuu heshima kwenu, naheshimu sana mawazo na mitizamo yenu, ukiipitia vizuri ilani ya Chadema utakuta imeainisha mapungufu na juu ya nini chadema itakifanya, ukipitia na kuangalia negative tu mapungufu utayakutata hata katika uumbaji wa Mungu unaweza kukosoa, sijaona tatizo kama ni la tafsiri juu ya ufisadi maana waliotengeneza si mabingwa wa lugha, ni wataalam na mabingwa katika fani zao, tunayo,imani watanzania watapata muda wa kuwasikiliza wagombea wetu na kununua bidhaa hiyo ya ilani kwa maslahi ya nchi yetu

    Natanguliza shukrani kwenu wana jamvi.
     
  18. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Macho Mdiliko!Kuna tofauti yoyote kimaisha unayoiona toka mwaka 2005 hadi 2010?A very fair question.
     
  19. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @Hamuyu:safi kabisa.Kwa hiyo unakubali ina makosa na unakubali tatizo na upinzani ni kushambulia tu mabaya ya serikali??Hii ni kazi ya civil society,si chama cha siasa!!Tuamke!!Wapinzani hawana jipya
     
  20. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    asante mkuu kwa uzalendo wako, nchi yetu tutaijenga wenyewe au kuibomoa wenyewe, inshaallah
     
Loading...