Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufunguzi wa Kampeni Jimbo la Uzini.chadema yaanza kukosa Mvuto

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by thatha, Jan 29, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kuna tetesi kwamba Leo Mh Mbowe na Dk Slaa watashiriki ibada ya j2 katika kanisa la Machui liliopo Jimbo la Uzini.
    kwa mara ya kwanza tunaweza kumuona dk Slaa akiwa kwenye sherehe za Ibada. Kwani vyombo vya habari vingi vitaelekea ktk misa hiyo
    Lkn pia kabla ya kuwasili katika Jimbo hilo watapitia katika mitaa mbali mbali kuwahamasisha wananchi.
    watatembelea vijiji vya Kinu Moshi ambapo kabila la wariguru na wanyamwezi wanapatikana kwa wingi sana.

    lkn kwa ujumla Vijiji vingi vya Jimbo hilo wanamsubiri Raza kwa kasi. hata Cuf nao wanashiriki tu.
    Mjini Mbowe hata hazungumzwi kabisa
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    asante gamba kwa taarifa.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ndio habari umetumwa kumwaga hapa
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Chadema haina mvuto uzini
     
  5. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Walaumuni CUF ndo wameharibu upinzani maana waliwachosha watu halafu walipopewa kile roho inapenda wamewasaliti wananchi. Zanzibar kuna watu wanaotaka mabadiliko lakini kitakachowaponza ni udini wenu maana mnataka Kiongozi lazima awe wa dini yenu ndo awe mzuri. Mtaachwa muendelee kuongozana vipofu kwa vipofu na mtakuwa mnaishia kama pale CUF ilipoishia magamba watawatawala milele. Mnabahati tu kwamba huko zenj magamba hayaoni dili ndo maana mpompo tu.
    Badilikeni katika fikra zenu chadema ni chama makini na hakinaunafiki na ubabaishaji Kama magamba. Mtachagua magamba halafu baadaye ndo mnaanza kupinga sera za magamba eti mnataka haki. Ukichagua gamba sahau mambo ya haki.
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    ccm mumeanza longorongo zenu. Raza alivunja kanuni za uchaguzi na amefutiliwa mbali. mwaka huu ccm mtajibeba. mia
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wewe ni KE_ GE...tena ni hatari kwa demokrasia ya nchi..
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Asante kwa Taarifa mkuu. Hii ni changamoto kwenu wana CDM, siyo mnaanza kuporomosha mitusi!
     
  9. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wameshaanza siku yao vibaya!! Wanaenda Kanisanii ndio waje wafungue kampeni??
     
  10. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati huu magamba wanatamani ardhi ipasuke wajifiche humo lakini haitapasuka na wataonja joto la mabadiliko laivu kuda.........ki.
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    This message has been deleted by Buchanan
    Reason: Point muhimu na nzuri kama hii haiwezi kuchangia huu ukenge!
     
  12. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we udini unatafuna uwezo wako wa kufikiri. jihadhari sana vinginevyo utabaki punguani milele
     
  13. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hilo jimbo hata kama vyama vyengine havitoshiriki huo uchaguzi, CHADEMA wanaweza kulichukua jimbo lakini kwa ushindi usiozidi wa kura 250!
     
  14. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hata huku bara baadhi ya mikoa chadema ilikuwa haina mvuto hivyohivyo sasa we endelea kujidanganya hivyohivyo2! kila la kheri cdm
     
  15. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema asante kwa tetesi siyo taarifa. Wapi upupu huu umethibitishwa kuwa taarifa?
     
  16. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kwani wameenda kutafuta mvuto huko?
     
  17. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu unahofu gani kwani! Vile zikiwekwa thread za kumkashifu mkuu wa nchi unaona raha sana lakini hapa unatetemeka! Wacha watu waanike ukweli.
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mji Mkongwe, tunashukuru kwa taarifa.
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hii
     
  20. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
Loading...