Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufungaji bora ligi ya soka BONGO

Discussion in 'Sports' started by RayB, Jan 19, 2010.

  1. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kwa kipindi cha muda mrefu nimekuwa najiuliza hivi kwanini mfungaji bora wa ligi yetu ya Bongo siku zote huwa n magoli machache mara nyingi huwa hawafiki 10 au 8 wakati kwa wenzetu wanafika hata 30. Sasa sijui sababu ni uchache wa timu au ubutu wa wafungaji? Na kama ni uchache basi hata ukilinganisha kwa idadi ya timu ilitakiwa walau wawe nusu ya wenzetu. Nikifikiria haraka haraka kam mchezaji wa ulaya anafunga magoli 30 kwa mechi labda 40 basi huyu wa bongo alitakiwa afikishe walau magoli 18 kwa mechi zake za wastani wa 24. Tatizo ni nini?
     
Loading...