Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufumbuzi unapogeuka kuwa tatizo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lakuchumpa, Jul 30, 2012.

  1. L

    Lakuchumpa Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani 2mwamini nani watanzania
    make wabunge tayar wameisha2geukia.
    Mimi nahsi inatosha, katiba mpya lazima impe mpiga kura nguvu na mamlaka ya kumwondoa mbunge madarakani.
    Kama hawa walokula fedha Tanesco wakijifanya wana kamati.
     
Loading...