Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufugaji wa punda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ami, May 18, 2011.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Punda ni mnyama mwenye sura mbaya sana.Pamoja na hivyo Binadamu wote;wake kwa waume wanamuheshimu sana mnyama huyu.Si kwa ajili ya uvumilivu wake tu kutokana na kazi nzito bali kutokana na maumbile yao.
    Mungu hufanya apendavyo na kwa hekima zake.Kama si hivyo basi mimi mwenyewe kutokana na aibu Punda waliyoifanya siku moja sokoni basi hata ningesikia kizazi chao kinatoweka nisingejutia.
    Wenzangu hebu nijulisheni mamlaka za miji na majiji zinasemaje kuhusiana na ufugaji wa wanyama hawa.
     
Loading...