Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ufugaji wa ng'ombe wa maziwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by day 24, Feb 27, 2012.

  1. d

    day 24 Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu wanajamii,kama kuna mtu anafaham juu ya ufugaji wa ng'ombe wa maziwa naomba tushee utaalam ili nijue faida ya biashara hiyona hasara ya na vitu vinavyotakiwa kuanzia wanapopatikana hao ng'ombe na bei wanazouzia,soko la maziwa na tahadhari zake...naomba msaada wenu tafadhari
     
  2. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hili suala, limeshajadiliwa sana hapa, hivyo ingekuwa ni busara kama ungepitia post za nyuma zinazoelezea suala hili hili kwani zitakuwa na msaada kwako na tutaokoa ujazo kwenye server za JF. Unaweza ukazipata hapa chini

    1. [FONT=&amp]ngombe wa maziwa[/FONT]
    2. [FONT=&amp]natafuta ngombe ankole type[/FONT]
    3. [FONT=&amp]kwa wanaopenda ufugaji mkubwa[/FONT]
    4. [FONT=&amp]naomba ushauri kufuga ng'ombe[/FONT][FONT=&amp] wa maziwa na kupack maziwa[/FONT]

    Pia kuna hili andiko la FARM AFRIKA linalihusiana na ufugaji bora wa ngombe wa asili. Tafadhali lipitie
     

    Attached Files:

Loading...