Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufugaji wa kuku wakisasa}layers}

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kwelwa, Feb 27, 2012.

  1. kwelwa

    kwelwa Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wana jf mbona hamnipi jibu kuhusiana na post yangu niliyo waomba kuhusiana na mradi wa kuku?bado nipo dilema,kimsingi nilitaka kujua kuku wa wiki 10 wanapatikana wapi na kwa shilingi ngapi,naombeni msaada wenu.
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    mayai yamejaa mjini tray sh 3000, karagabaho.
     
  3. m

    mgisa New Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kwamba kukuhao unaweza kuwapata lakini tatizo ni mazingira utayowatoa nautapowafugia yatakua yakilingana ki haliya hewa? je chakula utachowalisha ndicho kile walichokua wakila kule walipokuwepo? kama maqjibu ni ndio nitafute kwa mawasiliano yafuatayo! 0753068644 au 0716298386 au nourdeenmgisa@yahoo.com au facebook name nourdeen! mudamwingi nakua shamba hivyo simu yangu kupatikana ni marachache! nitakusaidia hata kwa ushauri pia. Good day
     
  4. m

    muhinda JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nenda jukwaa la biashara/ujasiliamali, utapata info zote mpaka uchoke
     
Loading...