Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufugaji wa Bata Mzinga

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by culboy, Jan 19, 2012.

  1. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ufugaji wa bata mzinga unalipa xana hukua haraka miezi mitano tu pia huuzwa kabei ya laki moja mpk moja na nusu fuga bata mzinga uage umaskini
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanunuzi wenyewe mbona ni wachache sana?
     
  3. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama ni hivyo inabidi niwaogope kuwala hawa ndege. Miezi mitano tu kuwa tayari na ule ukubwa uliotuambia wa kilo 15 ina maana wanalishwa madawa sana ambayo ni hatari kwa afya zetu.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu, bata bukini wanachukua muda gani mpaka kuanza kupanda/kupandwa, pia ni dalili gani zinaonekana muda huu ukifika?
     
  5. m

    mwalwisi Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aisee waambie watu ukweli ufugaji wa bata mzinga sio rahisi kama watu wanavyofikiri. Kazi ya kuwalea vifaranga wa bata mzinga ni ngumu sana na inahitaji umakini wa hali ya juu, death rate ya vifaranga wa bata mzinga ipo juu.
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Soko liko wapi? mimi nimefuga kwa hobi tu ila wanakula balaa.....
     
  7. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    kama upo arusha vizia sikukuu ya Thanks giving na chrismas utauwauzia wazungu kwa kuwa wao ni tradition yao ila kwa wabongo soko bado ni dogo.
     
  8. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Soko lake nikubwa tu hata vifaranga hawafi sana wanapenda usafi tu
     
  9. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    soko la kuvizia wazungu na siku kuu ni kutiana umasikini tu
     
  10. Smokey D

    Smokey D JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2015
    Joined: Jan 30, 2013
    Messages: 2,100
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Nina bata mzinga wakubwa kwa wadogo mpaka mayai anayehitaji aniPM IMG_20140531_184447.JPG
     
  11. Z

    ZU JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2015
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 405
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba namba yako
     
Loading...