Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufoo Saru...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyetk, Jun 17, 2012.

  1. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Namkubali sana huyu binti jinsi anavyoripoti matukio mapya na alivyo "committed" kwenye kibarua chake; jinsi anavyoibua habari mitaani. Ni kama Jerry Muro wakati uleeee kabla ya kukwaa kisiki. Big up sana madame and keep it up!
     
  2. B

    BARRY JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nipe namba ya huyo dada tafadhari
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ya akaunti ya benki, au?
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    info@itv.co.tz
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nambar ya ushindi
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Sema ni wewe mwenyewe na wakawaida sana
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Nikiripoti kutoka hapa Temeke NHC ni mimi ufo saroo wa itv.

    Dada ni jembe
     
  8. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mzinga hii inakuhusu.
     
  9. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Oops! Nilidhani anataka kumwezesha.
     
  10. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Naona mmeamua kufagiliana! Mlianza na yule wa Musoma..mmehamia kwa Ufoo..haya bwana Mengi amewasikia!
     
  11. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    asante kwa kunipa shavu .mimi ni wako USSO
     
  12. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    USSO nakupa shavu la ukweli mtu wangu. Tambua kwamba unaweza na wengi wanaridhika na unavyowakilisha. Big up madame!
     
  13. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Tunatimiza wajibu mkuu maana kuonyesha appreciation ni uungwana pia.
     
  14. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bona Bonge wa Clauds humfagilii? Anapanda mpaka migomba njiani bana.
     
  15. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kaka umenena,bonge nae yumo
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Matukio muhimu muhimu anaripoti huyu. Je vp salumu mukambala?
     
  17. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Jerry wa sasa ni Salum Mahela sijui nimepatia hili jina..huyu dogo amereplace kabisa nafasi ya Murro..
     
  18. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Sasa hivi mtatutajia hadi Kibonde! Hahahahahaaaa!
     
  19. rwamashugi

    rwamashugi Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awekwe waiting list MKUU WA WILAYA
     
  20. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,752
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Haya Jerry Muro nae karudi msimsahau Sechelela Kongola wa TBC1 ameripoti hata tuhuma za Rushwa Arusha wakati mpiga picha anawakimbia waandishi wenzake
    Hongera Ufoo Saro aliniwahi Kibaha wakati malori mawili ya mafuta yalipoungua pale vigwaza tarehe 06 / may / 2010 na mm nikiwepmo ndani lakini nilinusurika Mdada huyu wa ITV aliwahi wa kwanza alfajiri
     
Loading...