Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by warumi, Nov 1, 2013.

  1. warumi

    warumi JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2013
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 12,171
    Likes Received: 1,537
    Trophy Points: 280
    Wakati watanzania wengi wakisubiri taarifa kutoka kwa ufoo saro juu ya mkasa ulioikumba familia yake, na kumpoteza my number one wake pamoja na bi mdanga wake bi anastazia saro,bi shosti huyo kaapa kutozungumzia chochote kuhusu tukio hilo wala ugomvi wao na the late husband wake na kusema hiyo itabaki kuwa siri ya maisha yake hadi kifo kitakapomkuta,super star uyo ambaye nyota yake imewaka ghafla alienda mbali na kusema kuwa hataki kusikia chochote kuhusu mapenzi kwa sasa na hatak kujiingiza uko kabisaa.
     
  2. pantheraleo

    pantheraleo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2013
    Joined: Jan 5, 2013
    Messages: 483
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nani amuoe huyo? Labda anayetaka kurithi nyumba ya marehemu aliyodhulumiwa. Kakomaa...mwanamke hana hata huruma! Mh!
     
  3. Y

    Yusuph Issa JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2013
    Joined: Jun 20, 2013
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unashangaa nini wakati most of womens ndio roho zao zilivyo hawana hata chembe ya huruma!!!
     
  4. Kiwa

    Kiwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2013
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Machame kashadaka mali aoelewe ili iweje
     
  5. Y

    Yusuph Issa JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2013
    Joined: Jun 20, 2013
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mapenzi hayaepukiki hizo ni kauli tu kuoenya ni kiasi ameumizwa na jambo lilitokea!
     
  6. Y

    Yusuph Issa JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2013
    Joined: Jun 20, 2013
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mapenzi hayaepukiki hizo ni kauli tu kuoenyasha ni kiasi ameumizwa na jambo lilitokea!
     
  7. fahood

    fahood Member

    #7
    Nov 1, 2013
    Joined: Oct 29, 2013
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo hafai hata chembe
     
  8. pantheraleo

    pantheraleo JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2013
    Joined: Jan 5, 2013
    Messages: 483
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Labda akafunge ndoa za lazima kwa Getrude Rwakatare kama yule bibi wa miaka 60. Roho ya paka.
     
  9. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2013
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,124
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kuna text nimetumiwa whatsapp kama Ni kweli huyu bidada fada hafwai hata chembe, mh....
     
  10. bona

    bona JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2013
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,634
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    unaitaj uwe na moyo wa simba kumtaka huyu dada kimapenzi!!! mushi tunakukumbuka sana ingawa ulikosea unge make sure tu na yakichwa moja ndo na wewe ungejimaliza ingekua fundisho!!!
     
  11. WISE BOY

    WISE BOY JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2013
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 788
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hayataki mapenzi kwani alikua nayo? Hata atangaze kutafuta mpenzi kama tangazo la kazi na mshahara mnono, sidhani kama atapata mtu
     
  12. Ilisolokobwe

    Ilisolokobwe JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2013
    Joined: Jul 29, 2013
    Messages: 1,358
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nani akamuoe afe?.chezea kufa wewe!!!!!
     
  13. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2013
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,350
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Naomba uniforwadie teh teh umbea sunna
     
  14. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2013
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 40,874
    Likes Received: 5,342
    Trophy Points: 280
    kuolewa hata olewa kwan hakuna wa kukubali kwenda kufa, ila wa kumpenyezea wapo. na watapenyeza sana tu
     
  15. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2013
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,124
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    niPM namba yako nikuforwadie
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2013
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 14,969
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Nani?
    "Heavy"?
     
  17. t

    thobias20 Member

    #17
    Nov 3, 2013
    Joined: Oct 18, 2013
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    0684367017
     
  18. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2013
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 15,687
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Tatizo Ufoo hajasababisha janga kwa sababu ya mapenzi,Tukio zima lilikua limegubikwa na utapeli wake ,Labda aache utapeli ndo ata survive,
     
  19. Wapoti

    Wapoti JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2013
    Joined: Aug 28, 2013
    Messages: 2,645
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa sahihi kama angesema sitaki tena utapeli au dhuluma kwa sababu ndio tabia yake lakini mapenzi hakuwa nayo wala hayajui atayakataaje mwehu nini huyu
     
  20. warumi

    warumi JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2013
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 12,171
    Likes Received: 1,537
    Trophy Points: 280
    Aaaah aaah dah watu noma
     
Loading...