Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufoo Saro na Violeth Mathias ni ndugu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by pantheraleo, Nov 2, 2013.

  1. pantheraleo

    pantheraleo JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2013
    Joined: Jan 5, 2013
    Messages: 483
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yule dada aliyepigwa risasi Arusha kwenye bank ya CRDB wakati akitaka kumpiga askari na Mtangazaji Ufoo Saro aliyepigwa risasi ya mgongoni kwenye mauaji ya mume wake na mama yake ni ndugu? Hata kama majina hayajafanana inawezekana hata kabila au wanapotokea ni sehemu moja.
     
  2. Billioness

    Billioness JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2013
    Joined: Jul 9, 2013
    Messages: 222
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 60
    Ha ha ha wanafanana ujaSIRI, labda ndugu.
     
  3. pantheraleo

    pantheraleo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2013
    Joined: Jan 5, 2013
    Messages: 483
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh! Halafu wote wa kaskazini,Arusha na Kilimanjaro watatujuza. Hata Ufoo nadhani yuko hapa.
     
  4. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2013
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Non-sense
     
  5. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2013
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 39,265
    Likes Received: 5,840
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha !!!! jamani
     
  6. H

    Howt Lady JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2013
    Joined: Jul 15, 2013
    Messages: 1,493
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahahaha unachochea eeh!! Mi simo
     
  7. m

    mzaramo JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2013
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 3,489
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    mm naona hawana tofauti yoyote bila shaka wana uhusiano wa karibu kama sio ndugu walioshibana kumshikia askari police alie kwenye uniform silaha tena mbele ya raia wema sio jambo la mchezo mchezo ni sawa kabisa na yule mmachame aliemuua mushi akasingizia kajiua mwenyewe
     
  8. m

    mzaramo JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2013
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 3,489
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    samahani...na wewe ni mmachame?
     
  9. Patrickn

    Patrickn JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2013
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5,324
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama ni ndugu
     
  10. M

    MAWERE JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2013
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    FIKIRI VITU VYA KUANDIKA HAPA ,THAT WHY WE CALL IT FOR GREAT THINKER...SEHEMU ZA MIPASHO NENDA HUKO FB HATUAONGELEI MAMBO YA WATU HAPA,WE DISCUSS CRETICAL ISSUES ..


    • "Any intelligent fool can make things bigger, more complex, and more violent. It takes a touch of genius -- and a lot of courage -- to move in the opposite direction
     
  11. pantheraleo

    pantheraleo JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2013
    Joined: Jan 5, 2013
    Messages: 483
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wewe ndiye mmbeya na wa majungu. Panakuhusu nini hapa? Si uende huko kwa wasomi wenzako? Division 5 we!
     
  12. G

    Gamba la Chuma JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,238
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145

    MAWERE kakwambia ukweli.
    Hapa JF huwa hatupost majungu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. pantheraleo

    pantheraleo JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2013
    Joined: Jan 5, 2013
    Messages: 483
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona unamsemea? Samahanini kaka za hao ndugu wawili. Sikujua na nyie ni walewale.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. n

    ndesamburo kwek Senior Member

    #14
    Nov 3, 2013
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huu ndo U-GREAT THINKER?????!!!!!Tuache upuuzi kwenye uwanja huu wa kuelimishana na tuwe na uelewa wa kutosha.
     
  15. pantheraleo

    pantheraleo JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2013
    Joined: Jan 5, 2013
    Messages: 483
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    signature yako tu ni alama tosha ya hicho kizazi cha kina Ufoo Saro. Nyie oaneni wenyewe kwa wenyewe na mjimalize wenyewe kwa wenyewe. Ni upuuzi kutetea upuuzi.
     
  16. Sista

    Sista JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2013
    Joined: Sep 29, 2013
    Messages: 3,203
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mungu akupe hekima uwaze na kutoa yenye mashiko
     
  17. YouTube

    YouTube JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2013
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 924
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mkuu gisaka kwahiyo ndio hupokei simu zangu kabisaa:A S 100:
     
  18. pantheraleo

    pantheraleo JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2013
    Joined: Jan 5, 2013
    Messages: 483
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Niandikie sms kwenye simu yangu. Naona jina la kihesabu halipo.
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2013
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 16,385
    Likes Received: 4,984
    Trophy Points: 280
    wastage of my time!! x'~
     
Loading...