Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mcubic, Apr 25, 2012.

  1. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 8,918
    Likes Received: 2,574
    Trophy Points: 280
    Naomba kuanza mchango wangu kwenye JF kwaunukuu maneno haya: " UFISADI unaimaliza nchi yetu.Tunazungumza sana kuhusu ufisadi, tunaulaani sana lakini wakati huo huo tunajihusisha nao bila haya. Unaweza kuhisi kwamba tunazungumza kuhusu ufisadi kwa sababu tu Rais anauzungumzia. Kama akikaa kimya; nasi tutakaa kimya": (Joseph Sinde Warioba)
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu...
    Karibu sana
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Karibu mkuu, ndio nchi yetu hii lakini taratibu tu tutafika.
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.Kinywaji gani unatumia?
     
Loading...