Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KILINDI, Sep 14, 2011.

  1. K

    KILINDI Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wanajamii kunaulazima wakuchangia life jacket kwaajili ya usafiri wa majini? Mimi nahisi kuibiwa, kwani hilo nijukumu na wajibu wa hao wenye vyombo hivyo kununua vifaa husika vya usalama.
     
Loading...