Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi Wizara ya Kilimo Chakula na Ushirika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bavaria, Oct 22, 2012.

  1. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,271
    Likes Received: 5,878
    Trophy Points: 280
    Zaidi ya Shilingi Bilioni 35.7 zikiwemo fedha za matumizi ya ofisi shilingi bilioni 5.7 na maendeleo Bilioni 30 zimetolewa hazina na kuingizwa kwenye tume hewa ya ushirika kwa kutumia voti namba 24 katika kipindi cha mwaka 2010/2011 kupitia wizara Ya Kilimo Chakula na Ushirika.

    Source: ITV Tanzania.
     
  2. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni ulaji kila kona tz kweli shamba la bibi
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    tumepiga kelele za ufisadi! CCM na magamba yake wameweka pamba masikioni.2015 tujitahidi kuondoa uvundo.
     
  4. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unashangaa njoo IDARA YA MAHAKAMA,uone jinsi pesa zinavyotafunwa,chief accountant ana mtandao wa kufiilisi mahakama,anahonga HAZINA asihamishwe
     
  5. B

    Bwanga ja Town Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nashindwa kuelewa nchi hii inakwenda wapi? Ma afisa ushirika huko wilayani wanafanya kazi ktk mazingira magumu sana hata usafiri wakwenda kutekelea majukumu yao halmashari zinadai hakuna fungu na hii imechangia vyama vya ushirika vingi vife , hivi leo tunaposikia kuna fungu lilipitishwa kupitia hiyo vote,nashindwa kupata jibu kama kweli hawa viongozi wetu wana nia njema na wananchi wake
     
  6. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndio hivyo Serikalini Mishahara midogo lakini watu mabilionea
     
  7. washa

    washa JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimechoka kushanagaa!..sasa hivi imeshakuwa ni jambo la kawaida tu watu kuhujumu pesa za walipakodi, na hakuna anayejali kwani kila kukicha utasikia mara kuna mabilioni uswiss, mara rada yetu mpya imeharibika, mara utasikia kodi zetu zinampeleka mwenyenyumba kubembea jamaica, wakati mwingine kaenda kula tende. Haya yote yanaanza kuzoeleka masikioni mwetu.
    Mytake: Tuongeze elimu ya uraia kwa wananchi wetu ili tuhakikishe 2015 wapigakura wanajitokeza na kupiga kura makini.
    Mungu ibariki Tanzania
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,100
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    ndio nchi yetu hii, watanzania tumefika mahali pabaya yaani kuona ufisadi na wizi wa pesa ya umma kama sehemu ya maisha yetu?? Maskini Tanzania where are you heading to??
     
  9. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii ni hatari sana
     
Loading...