Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UFISADI wizara ya ELIMU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Feb 16, 2010.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Je kupiga dili la kupoitisha majina HEWA inaweza kuanguka katika category ya UFISADI?

    If so then we have a MASSIVE problem kwani nadhani wizara hii inaongoza kwa wafanyakazi hewa..hili waziri nalijua lakini la ajabu hakuna kinachofanywa

    Hii inaudhi sana ukizingatia kuna waalimu wanafanya kazi kwa utiifu lakini wanaangushwa kwa kuambiwa waendelee kusubiri eti 'something is being worked on'
     
  2. M

    Makfuhi Senior Member

    #2
    Feb 16, 2010
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi mtanisamehe bure! Waalimu siwahurumii kabisa kwa sababu wanashiriki kwa asilimia 100 kuiba kura na kuwaweka mafisadi madarakani. sasa vuneni mlichopanda.
     
  3. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    they are majority voter, they have to the the student the truth( they will be fired)
     
  4. M

    Mzee Kibiongo JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hebu iweke vizuri mzee ili tukuelewe, hujaeleweka.
     
Loading...