Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi wilaya ya chunya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Domy, Jul 31, 2012.

  1. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    UFISADI WA KUTISHA WILAYA YA CHUNYA

    Kwenu viongozi wa chama cha demokrasia na maendeleo(CHADEMA),tunaomba msaidie kuongelea wananchi wa wilaya ya chunya mkoani mbeya,kuna mtumishi wa halmashauri ya wilaya ya chunya ambaye ni afisa mifugo na kaimu mkuu wa idara ya kilimo katika halmashauri hiyo kwa jina anaitwa Adamu Mbare amekuwa akikusanya ng’ombe kwa wafugaji wa wilaya hiyo hasa vijijini kwa kisingizio cha kuwatibu.ili kukomboa ng’ombe aliyekamatwa unatakiwa ulipe shilingi elfu ishirini(20,000) kwa ng’ombe mmoja la sivyo anachukua ng’ombe huyo na kupeleka kwenye zizi lake lililopo nje kidogo ya mji wa chunya.Tunaomba mtusaidie kuusemea ufisadi huu ikiwezekana hata bungeni.ushahidi wa kutosha upo.

    source:Waathirika Chunya
     
Loading...