Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi wawatisha wafadhili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, Dec 31, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    Ufisadi wawatisha wafadhili

    Mwandishi Wetu Oktoba 31, 2007
    Raia Mwema~Muungwana ni Vitendo

    Please delete this thread
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Dec 31, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180

    ............................Why?
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    Kichuguu, nilipoenda kwenye web site ya gazeti la RM inaelekea kuna kitu niligusa na kuhamia kwenye gazeti la October 31, 2007 ambalo lilishawekwa hapa ukumbini. Ndiyo maana nimeomba habari hizi zifutwe kwa sababu ni za miezi 14 iliyopita na nina uhakika ziliwekwa na kujadiliwa hapa ukumbini. Samahani Mkuu
     
  4. I

    Ilongo JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2008
    Joined: Feb 25, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh teh teh!!! haya mambo ya kuviziana bwana!!
     
Loading...