Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi wa watangazaji redio

Discussion in 'Sports' started by MwanaHaki, May 27, 2009.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka kuna wakati wanamuziki wa kizazi kipya walikuwa wakilalamika kwamba watangazaji (presenters) wa vituo vya redio walikuwa wanataka kulipwa pesa nyingi ili waweke nyimbo zao kwenye vipindi vya redio wanavyitangaza.

    Kwa wale waliosomea uandishi wa habari zama zile za "old school", hii inaitwa "breach of ethics" ambayo, kwa jina lingine, inaitwa "payola", yaani, mtangazaji kulipwa pesa ili ashupalie jambo fulani. RUSHWA! UFISADI!

    Je, hali hii bado inaendelea?

    Je, wasanii chipukizi wa kizazi kipya bado wanakabiliwa na hali hii, kwa kuwa watangazaji (presenters) ndio wamegeuka kuwa mameneja wa wasanii wakongwe?

    Naomba kuwasilisha hoja.
     
Loading...