Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi wa wabunge katika biashara ya Nguzo za TANESCO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GreenCity, Jul 28, 2012.

  1. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,455
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Waziri wa nishati na madini, prof. Muhongo ameweka wazi kuwa kuna wabunge wanaiuzia Tanesco nguzo na kwamba nguzo hizo zinatoka South Africa.

    Prof. Muhongo amesema nguzo hizo zinatoka Mkoani Iringa zinaenda Mombasa halafu zinarudishwa Tanzania kwa jina la nguzo za South Africa!

    Hili kweli shamba la bibi jamani!
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tumeliwa kwa miaka mingi, sasa ukweli umethihirika. Naomba wote waliohusika kulihujumu taifa kupitia njia hiyo wafunguliwe mashtaka.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Hizo nguzo za iringa si ndio za mtoto wa mkulu? Huyu rizmoko anatafuna nchi sana just imagine mti m1 wa mtiki uliokomaa unauzwa hadi million1 lkn hv vimiti vya miaka mi3 wanauza hadi 1.5m daaa riz1 tuaaacheeeeeeee!
     
  4. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kama china wanastahili kunyongwa hadharani! Kama wanajulikana hao mafisadi siwawataje na kuwafungulia kesi pamoja na kuwafukuza ubunge wao! Tatizo hata mkulu anahusika!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    DUH Aiseee kweli bongo ni shamba la bibi watu wanaiba bwana khaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mmoja wao ni mama Salma Kikwete. No huyu sio mbunge enh.
     
  7. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa kichwa huyu
     
  8. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Aliyekuwa akihusika na uuzaji wa hizo nguzo kwa upande wa Wabunge alikuwa Rostam sasa ameisha ng'atuka aliyebaki ni Riz 1 huyu waziri asije akawa anataka kupotosha umma na kutuchanganya atutajie majina ya hao wabunge ndo tutamuamini la sivyo ni uongooooooooooooooooooooo!
     
  9. m

    mshoki Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu kali kweli kweli, kwa mwenye data wabunge wanaofanya biashara na tanesco atuwekee hapa. jamaa yuko hash akiendelea hivyo labda ........
     
  10. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Duh! wacha nitafute tusi.
     
  11. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Si hayo tu, amesema pia anayo listi ya majina ya Wabunge wote Wanakamati wanaoisimamia TANESCO ambao wana makampuni yanafanya biashara na TANESCO na hivyo kuwa na mgogoro wa kimaslahi na kushindwa kuisimamia.

    Amesema pia kuwa wamemwomba CAG afanye ukaguzi na hivyo hakuna haja ya kuunda tume.

    Badala ya kuunda tume, amesema kila kutakapokuwa na jambo au scandal, watendaji watawajibika kutoa report ambayo itasikilizwa katika Public hearing.
     
  12. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa mazingira haya yalivyokuwa wazi nategemea kesi zao zichukue miezi 3 hukumu iwe imetoka
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Sarah msafiirii
     
  14. DGMCHILO

    DGMCHILO Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo tumefika
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Ati nini? Tunajikaanga kwa mafuta yetu wenyewe? Wakenya pia wanatuhujumu?
     
  16. b

    bogota the king Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao ni wezi wachache kwenye manguzo ya Iringa! Awataje na wanaoiuzia Tanesco Mafuta ya kuendeshea mitambo! Ni mult million project ya wajanja!
     
  17. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu waziri hana maisha marefu,awe makini sana Mungu amlinde.!
     
  18. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 666
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    wapo tayari kupitisha mkataba wa NSSF Wa kijinga maana wanauhakika wa kutokea TANESCO
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Muangalie vizuri huyo Prof kaka...yuko njema academically na hata kwenye uwaziri. Ni suala la muda tu
     
  20. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Issue nzito iko hapa! Mambo ya Eng. Mhando ni vijimambo vidogo tu! Umeona jinsi Mama speaker, alivyokwepesha issue?
     
Loading...