Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi wa Serikali na kampuni za ki China: PPA imefutwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Nov 1, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Ngeleja anasema kuwa wa China washapewa mradi wa kuleta gesi toka songo songo, pia tunaambiwa kuwa hata upanuzi wa airport ya zanzibar kwa sababu pesa zinatoka china bas, contractors na sub contractors watakuwa wa China sasa hii inatumika kama justification ya kuvunja sheria

    Does this mean kuwa hatuna haja ya kufuata PUBLIC PROCUREMENT ACT au ndio hatutakikufuata sheria?

    Hi ni hatari na serikali lazima iweke wazimsimamo kuhusu hii miradi amasivyo ifutilie mbali haya mambo ya kufuata procurement regulations
     
  2. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Jamani si mnawasifia na kuwafagilia China kila kukicha. Kulikoni tena????
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    ufisadi huo ni sehemu tu ya ufisadi woote
     
  4. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lini tutajitegemea!!!!!!!
     
  5. N

    Nonda JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,857
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Siku tutakapoanza vita dhidi ya ugaidi kama Kenya.
     
  6. M

    Makupa JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Masharti ya misaada ni lazima mkandarasi atoke kwao hapo PPA haina nafasi
     
  7. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Natamani tuanze kesho kama ndio hivyo!!!
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Shida mchina akimaliza kazi mara moja inabidili upeleke timu ya matengenezo. Angalieni zile taa za barabarani za sola walizotuwekea hapa Mwenge - ziko wapi? Uwanja wa Taifa unahitaji matengenezo. Tatizo mchina analeta budget ya chini sana (tender) na kazi ataifanya lakini kama hukuwa makini utakuwa unalipa gharama kubwa kwenye matengenezo. Hata hili bomba la gas kama Ngeleja hajui akague nini watamwingiza mjini lazima.
     
Loading...