Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ufisadi wa mnyika huu hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Mar 7, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=6]John Mnyika - Ubungo tangu anachukua Ubunge kupitia Chadema mpaka sasa ana nyumba 10 jijini Dar-es-salaam na kila nyumba tunaijua ilipo leo anazungumzia ufisadi kweli wajinga ndio waliwao...[/h]hii kitu nimekutana nayo facebook.
     
  2. T

    Tofty JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    talking about JF being home of great thinkers, did you check the authenticity of this statement or u just simply copied and pasted it here?
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mkuu mnyika naamini utakuja kutusaidia hii
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    we see many things abt our leaders around us so dont ignore anything u guy.being great thinker doesnt mean making u fool
     
  5. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa ufisadi hapo ni upi? fanya uchunguzi uje na takwimu hapa badala ya kukurupuka, hujui Mbunge ana mshahara na anautumia atakavyo ikiwa ni pamoja na kujenga nyumba na kununua magari ili mradi si ubadhirifu..
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mod fanya kazi yako.
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    haina ukweli ni majungu tu hayo! Waje kwa staili nyingine
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mbona mi ninazo 13 hapo dar na mimi ni fisadi......au mpk uwe kiongozi ndo unakuwa fisadi
     
  9. p

    pstar01884 Senior Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi nini maana ya ufisadi? Mleta mada naomba utusaidie, ili uanze kujicheka mwenyewe. Kwani kumiliki nyumba ni ufisadi? Japo sina uhakika na maelezo yako bt sioni kinachoonyesha ufisadi ktk huo umiliki wa hizo nyumba. Nilitegemea ungetuonyesha namna nyumba zilivyopatikana ili tujue kazipata kihalali au haramu. Otherwisi umepost ujinga, it shows how ignorant u are kiasi cha kutokujua hata maana ya ufisadi.
     
  10. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hawa watoto wa facebook wanatujazia upu*zi humu, wewe nawe ni great thinker?
    yani source yako ni facebook? BTW, unajua maana ya ufisadi wewe?
     
  11. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kuwa na nyumba 10 ni ufisadi? Kama ni hivi sijui kwa nini tunawataka watanzania wawe wajasiriamali! Tueleze zaidi ili tuone huo ufisadi wake. Hujaeleza amezipataje ghafla ni Fisadi!

    Kama ni kweli unazo Mnyika, hongera sana...ikiwa kuna mbinu unaweza kuwasaidia vijana wengi zaidi wafikie pale umefika wasaidie wale watakaokutafuta kwa hili. Usiwape samaki, wape nyavu
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Hizo nyumba nio ''wake'' au ''majengo''?......hivi mkitumwa hamuwezi kujipanaga vizuri kabla ya kuja hapa JF?....toka lini Facebook infos zikawa credible?.........hujui kuwa huko FB Daudi Balali kafufuka?
     
Loading...