Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi wa Mengi ni huu hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by muzachai, Apr 30, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. m

    muzachai Member

    #1
    Apr 30, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa , babu aka kijana wa zamani reginald mengi nani asiejua ufisadi wako. ufisadi wa mengi ni huu hapa.

    1: kampuni yake ya vinjwaji hailipi kodi

    2: mishahara yake ya ipp media ipo ya ina mbili
    a: kuna watu wanaochukua pesa dirishani kila mwezi kwenye baasha tu na wana zaidi ya miaka kumi ya kazi. hawana PAYE wala NSSF

    b: kuna watu wanaochukulia mshahara benki na kukatwa shahiri zote yaani PAYE and NSSF ambao hawazidi hata mia ukilinganisha na wafanyakazi ambao kampuni inao

    3: TRA hawa audit wala kufatilia mambo ya mengi

    mfano halisi mwaka jana alipowachisha kazi watu ilikuwa balaa tupu.

    JAMANI SINA NIA MBAYA NA LAKINI HIZI NI TATU KATI TA MATENDO 1000 YA UFISADI YA MENGI NITAENDELEA WIKI IJAYO WIKI END NJEMA

    ROSTAM, SOMAIA, MANJI, PATEL, JEETU HAWA NDIO SOURCE YA UMASKINI BONGO BILA KUWASAHAU WENGINE.

    UNAPOMNYOOSHEA MWENZIO KIDOLE KIMOJA AMBALIA KWAKO VINGAPI VINAKUNYOOSHEA WEWE

    NANI WA KUMFUNGA PAKA KENGELE
     
  2. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muzachai, you just registered to put this!?
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Lete fact sio blah blah, mbona unasubiri hadi alipue bomu la ufisadi na wewe ndio ulete ya kwake?

    Usitake kucheza na akili zetu. Tunataka kwanza kumalizana na Mapapa ndio tuhamie kwa Mengi

    Ikiwa Mengi ni fisadi asingethubutu kuamsha fikra za ufisadi.

    Kauze chai ulale dogo
     
  4. m

    muzachai Member

    #4
    Apr 30, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no thanks

    iam tired with wazee. na hawa wote ambao walisoma na kupata degree zao bure na bado their doing nothing. sisi sasa hivi eti tunakopeshwa . NOW WHO MUST BE ENTHUASIAST BETWEEN US AND THEM. probably ni them as every thing was given to them for free. free transport warranty, madaftari,karamu. hawa wazee wanatia uchungu sana.

    iko siku watalipa wamefirisi viwanda vyote.
     
  5. m

    muzachai Member

    #5
    Apr 30, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimesema hivi mengi, rostamu. sonia, manji, patel. jeetu, hawa wote ni mafisadi
     
  6. L

    LaVerite Member

    #6
    Apr 30, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    rosamu kakulipa sh ngapi? sitashangaa kama wewe ndio roho si tamu (roho zitamuua) mwenyewe
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hii kama ni zile ELEMENTS, basi uzito wake ni sawa na HELIUM. Big job Muzachai
    Unaonekana wee mwandishi mzuri na unakipaji.
     
  8. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    Join Date: Thu Apr 2009
    Posts: 3
    Thanks: 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts
    Rep Power: 0


    Da! Hii kali true true!
    Wewe ufisadi wako ni upi? mbona unawanyooshea vidole wote hawa?
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Heeeeeeeeee vifisadi watoto mmerudi.jamani msiumize kichwa hao walishatumwa wakakimbia wamekuja na majina tofauti....
     
  10. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2009
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inawezekana Mengi si safi lakini wachafu ukiwapanga pamoja ataonekana aliyezidi. Mengi japo hajafanya kitu kipya kuwataja hawa jamaa ambao humu tunawafahamu kwa mapana, amekuwa ni mtu wa pekee toka kada ya wafanyabiashara kusema hadharani.

    Muzachai tuambie hivi kweli rost am anataka kulipwa shi'ng moja


    MAPAPA YA UFISADI YANA RANGI ZOTE RANGI
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuuza Chai Ni Kupiga Soga na Kuzungumza yale usiyo na Uhakika nayo (Waulize Vijana wa Mlimani). Inaonekana Mkuu Umekurupuka hata hujapiga mswaki ukaweka hilo Tundiko Lako.

    Note:JF ni mahali pa watu wanaopenda kufikiri kabla hawajatundika lolote.

    BTW Karibu Jamvini kata ishu na siyo Story wala Matukio Mkuu!

    Asante
     
  12. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2009
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mi naona tumekuwa wepesi kumfukuza muzachai, I am interested in what he has to say. Mengi si malaika wala Mungu mtu, na he is fair game, wacha tusikie what dirt they have on him.
    Karibu sana Muzachai, usitishike, ila tunachoomba, utusaidie kuweka vizuri hapa argument zako. Hao waajiri wasiolipa kodi zote ni wangapi, na wanaolipa ni wangapi, kama hailipi kodi tujue ni kampuniipi Bonite? Au? Na una thibitisho zipi?
    Lakini kama umejiunga kweli ktuhabarisha karibu sana...
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Huyu ndiyo Muzachai wetu.
     

    Attached Files:

  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    nimemshauri akakae na baba yake akishamjibu maswali aliyoandika then aje upya hapa jamvini...tatizo vijana wengine wameshaachiwa laana na wazazi
     
  15. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Muuza chai, just nenda kwa Rostam akakupe birika uendelee na biashara yako ya chai.....!
     
  16. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    enh! waache! mwachee abrought nemz si ndiyo wenyewee! kwa ufisadi aah! tunafatilia sanaa! mpaka kiele we kee! unajua papa ni rahisi kumjua papa mwenzie, sasa mwacheni ataje tu woote hasa wale wa majimbo madogo hadi kule kwenyewe mbelembele enh! kule baharini! eh! walane na tuone yanavyo papatika! aah! wamezoweyaa! UPAPASI KUFWAA! Kabsaa, au syo kaka!
     
  17. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dogo acha kutuuzia chai hapa si mahali pake. Kama TRA hawamfuatilii mengi huo ni ufisadi wa TRA sio Mengi, etc
     
  18. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ufisadi utatuvuruga sana maana wao wana pesa za kutuhonga na kujiita wanatabora mungu tuepushe na balaa hili na hata mtoa mada ni matunda ya ufisadi ya walio chukua kitu kidogo!
     
  19. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha Jibaba zima linakuja na hoja iliyolipwa na "Isiyo na maana", Hapa unataka kutujengea chuki bure kwani tukikueleza ubaki kusema na kulia. Kwa Kifupi huna hoja MuzaChai acha kununuliwa, hivi unadhani kama hayo unayosema yangekuwa kweli Masha, EL, Manji wangeshingwa kuzungumza na mafisadi wenzao na kummnin'giniza Mengi.
    Kwa taarifa yako katika mambo ambayo Mengi ametafutwa nayo ni hayo lakini baada ya kukuta kila kitu clear walitulia wakabaki kumbambikia 'Ohoo anataka kugombea Urais...Ohoo anakula na walemavu kujiandalia njia ya uchaguzi' sasa lete Ushahidi ili tukuone wa maana siyo kutuletea mabirika ya Chai, tena chai yenyewe ya maji ya Mruturutu. KOMA KABISA KUINGIA NA HOJA ZA KUKURUPUKA.
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa ukisema ndo unafikiri ndo itakuwaje? kwani kuna mtu kakuuliza ndg?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...