Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi wa Makamu wa pili wa Rais wa Zanzibar, Balozi Seif Iddi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja, Apr 28, 2011.

  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huu ni ufisadi pia: Baada ya kuteuliwa kuwa Makamu wa pili wa Rais wa Zanzibar,Balozi Seif Iddi, ameendelea kuwa Mbunge wa Jimbo la Kitope, Zanzibar na sasa amekua akitumia gharama za serikali kwenda na kurudi Zanzibar wakati wa vikao vya Bunge na hakai hata katika sehemu ya mawaziri na wakati mwingine haingii hata bungeni maana ni Makamu wa Rais.

    Safari zake kwa siku na mara nyingine anakwenda na kurudi Zanzibar_Dar-Dodoma panapokua na vikao na anakua na msafara wenye timu ya wasaidizi, walinzi na familia na kwa mara moja ndege hukodiwa $18000 to DOM per Trip!!!

    Anachotakiwa kufanya sasa ni kujiuzulu nafasi yake haraka ili kupunguza gharama za kodi zetu kwa safari za Dodoma.
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Wananchi mkomalieni aachie kofia moja muda wa kuwaachia hawa viwavi wakombe kila kitu umekwisha usilalamike hapa jamvini anzisha harakati za uamusho wananchi walijue hilo na kulipinga kwa nguvu zao zote
     
  3. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi Froida
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Angalia usije ambiwa una 'wivu wa kike'..
     
  5. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hahaaa!! Wivu wa kike?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jamaa afya Mgogolo ila anawake wawili na wote wana hadhi ya U-first lady...gharama juu ya gharama!
     
  7. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ina maana hata mimi wa Ng'wabagalu (Shinyanga) namlipia kwenda huko Kitope Zanzibar?
     
  8. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hilo nalo neno
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Shamsa Vuai Nahodha, waziri wa mambo ya ndani ni Mbunge wa Jamhuri (kateuliwa na Rais Kikwete) na kule Zanzibar bado ni Mwakilishi katika baraza la mapinduzi. Ni kwamba Tanzania tuna shida ya watu wenye sifa za uongozi ama?
     
  10. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hilo nalo linajadilika na mengi mengine, ni mjadala mzuri wa mabadiliko ya katiba
     
  11. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Tutaondoana 2015 ,apo ndio mtajua au watajua kama samaki si mnyama wala si ndege :A S 39:
     
  12. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    kwa kifupi mawaziri wateuliwe na rais ila wasiwe wabunge at same time! Halafu katibu wakuu waombe kazi naibu waziri kifutwe!
     
  13. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM wanajua hayo unayozungumza? Kama wanajua kuwa ni gharama kwa nini viongozi wengi kupitia CCM wana kofia zaidi ya moja na wanapotekeleza majukumu yao hutumia pesa za umma pasipo utaratibu ulio bayana?
     
  14. Gottee

    Gottee Senior Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2008
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa siku eti wanataka kuvunja Muungano! Pinda aliwaambia WAJARIBU waone! Naomba kuuliza hivi Jumbe kuishi kule Mji Mwema kilikuwa kifungo cha nje au aliamua mwenyewe?

     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hakuna ufisadi wowote hapo, kwa hadhi yake ana stahili !
     
  16. I

    ISIMAN Member

    #16
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu tuwe na huruma kwa watanzania hii ni hatari sana
     
  17. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ukiwa mbunge Zanzibar hadhi yako ni kama diwani ukija bara, unless wangekuwa na akili timamu haiwezekani mtu akawa na hadhi mbili za Ubunge
     
  18. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,766
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Duu naona bailogia inapanda kweli!
     
  19. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ufisadi hautakuja kuisha kama hali yenyewe ndiyo hiyo.
     
  20. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    JAMANI Hiki cheo ni kama waziri kiongozi kwa zamani. Lazima uwe mbunge pia... Unafikiri ni nani msimamizi mkuu wa kazi za serikali kwenye baraza la wawakilishi.

    Mimi sio mzanzibar lakini hiyo ndio style waliyoipigia kura wenyewe
     
Loading...