Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi wa kutisha waitikisa udom!!.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MCHUMIPESA, Jun 17, 2012.

  1. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni baada ya kutafuna fedha za ada za wanafunzi(wanachuo) wanazolipiwa na bodi ya mkopo ya elimu ya juu ikishirikiana na benki fulani hapa nchini. source.Gazeti la leo la NIPASHE UKURASA WA 4
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kuna wanafunzi walifukuzwa kisa walienda kuuliza uongozi uwa wanalipiwa bei gaani na tcu maana walikuwa wanapewa pesa tu bila kuambiwa imebaki kiasi gani...
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Hii ndio tanzania,ikulu wamejaa vibaka manzese wanawakamata!
     
  4. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Muulizeni jk ndiye mdhamini wa chuo ila sidhani kama mtapata taarifa zote maana si mnajua ni tawi la mafisadi?
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tatizo hamna umoja
     
  6. m

    mwamola Senior Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa waziri mulugo ameahidi kufuatilia suala hili, lakini pia kumbuka mh waziri kumekuwa na taarifa kuwa wizara yako, fedha na utumishi mmezuia ama kuchelewesha maslahi (salary arreas) ya wahadhari ambao kwa nyaati tofauti hasa kuanzia 2010 walikuwapromoted katika ngazi mbalimbali na walikuwa wakilipwa mshahara wao wa zamani kwa miezi 13 walipokija kulipwa decemba 2011 walilipw daraja moja chini na sasa wanaeleka julai 2012 ambayo wanapaswa kuwa kuwa ngazi ya tatu ya mshahara wao wakati ya pili hawajalipwa kwa maelezo kuwa wizara yako na hazina wange adjust scales hizo chakusikitsha hadi leo wanalipwa chini ya stahiki zao. Je, wanafanya kazi ya wito ama wanakopeshwa na watalipwa ofisi hizo zitzkapoona inafaa?
     
  7. B

    Bob G JF Bronze Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ufisadi kila mahali yawezekana nia ni kukomba kila kitu. CHUKUA CHAKO MAPEMA (ccm)
     
  8. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Chuo kikubwa bhana sio ufisadi ha ha ha
     
  9. m

    mkereketwamkereketwa Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahhhhhhhhhhhhhhhhh UDOM inaharibiwa na UDINI, wafanyajikazi wana wa frustrate wanabaki na VILAZA...
     
  10. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Udini udini udin, Udom balaaaa, heeee
    "Asalam..alek, ndo kila kitu pale, ukinda interview na jamii ya people hao wakati ww ni upande wa "Amen" umeuumia
     
Loading...