Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi wa kutisha maliasili!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHAI CHUNGU, Feb 23, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    ufisadi wa kutisha MALIASILI,
    Kamati ya Bunge yabaini matumizi holela ya fedha,wizara yakiri kutofahamu idadi ya watalii waingiao chini,yapata hati chafu miaka mitatu mfululizo,
    Akifafanua zaidi mwenyekiti wa kamati ya Bunge mh JONH CHEYO hesabu zinaonyesha mwaka 09 makusanyo ni trilion 1.7 zilipelekwa serikalini bln77.mwaka 010 ni trillion 1.2 serikalini bln52.
    Chanzo MAJIRA NO:6617 TAREHE 17.FEB.12
    Kazi kwenu wana jf sasa kichangia hii inshu.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Mhh hii inshu niliona hapa na Tv some weeks ago(2)...leo imewekwa tena...anyway kwa wasioiona wataijadili
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kondoo mwenye mwanya?mmbadooo!mbuzi jike anarembua?mmbadooo!kuku nataga dhahabu mmbadooo!!!!watu naiba twiga napakia kwenye ndege ya jeshi?mmbadooo!!!!hata hiyo mmbadooo???????????
    Watu naiba barafu ya mount kilimanjaro?mmbadooo!!!!
    We bado ona???????????
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama wana ubavu wachukue hatua kwa wale wanaopeleka twiga wazima nje ya nchi.
     
Loading...