Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi wa kutisha ikulu - Kikwete atumia bilion 29 kukarabati ikulu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Solomon David, Aug 30, 2010.

  1. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa mujibu wa CAG (kupitia kwa mbunge wa moshi mjini Ndesamburo), serikali ya Kikwete imetumia bilioni 29 (nimesema bilioni yenye B) kukarabati ikulu.

    Kumbuka kuwa ikulu ilikarabatiwa kwa bilioni 4+ miaka ya mwisho ya utawala wa Mwinyi, Mkapa alitumia karibu bilioni 10 kuikarabati.

    Kikwete katumia bilioni 29 kwenye miaka yake mitano ya kwanza. Hizi bilioni 29 zilinunua nini?
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tusubiri ccm wakanushe kwani kwa kutumia akili ya kawaida tu.................kipindi cha mkapa zilitumika tsh.9bilion kukarabati ilkulu kwa hiyo ilitakiwa japo isubiriwe miaka mingine kama kumi hivi ili kukarabati tena.......ajabu haka kabwana mdogo kanatumia 29bilion....kukarabati nini tena????????
    Kweli kuna kiongozi wa nchi hapo????
    Kikwete anaombea tu achaguliwe atimize kiu ya kislamu ya kuwaanzishia mahakama ya kadhi ambayo italeta vita.....
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaa hiyo niliyo bold ndo imenichekesha sana.....keli na umenena ukweli mtupu
     
  4. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Hizo BILIONI 29 ni pamoja na yale matumizi ya shughuli za kifamilia tulizokuwa tunazifanyia WAITI-HAUSI na kumbuka familia yote iko WAITI -HAUSI unategemea nn hapo mkuu :mad2::mad2: halafu bado watu watapanga foleni kuipigia kura CCM
     
  6. R

    Rayase Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tunaomba clear source and not kwa mujibu wa CAG! Mwenye hiyo report please tuiwasilishe
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Another rubbish!
     
  8. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Una maana CAG sio source?
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    H ah aha ha .... mwaka huu mpaka utakimbia mji.
     
  10. m

    muafaka Senior Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi CAG kasema ilitakiwa kiasi gani vile kufanya ukarabati??
    Qualify and quantify your arguments otherwise huna hoja, why should you waste our valuable time reading unsubstantiated claims???
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Labda hajui CAG stands for Mkaguzi mkuu wa mahesabu ya serikali.
    CCM kazi wanayo
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sasa mkuu wetu msomi uliyetukuka ... naomba ulete hizo namba za kuonesha kuwa ukarabati wa ikulu unagharimu bilioni 29
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuna gharama sana kuweka maintainance ya mambo kama haya!

    [​IMG]
     
  14. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Watu wazima na akili zenu timamu munatumia muda wenu kusambaza uongo na majungu. Hebu tumieni muda wenu kutubia kwa Mungu kwa uzushi wenu.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,955
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Endelea kufumba macho ili usiuone ukweli!
     
  16. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bilioni 29 zingejenga hospitali kibao tu (au kununua vifaa kibao tu vya hospitali Tanzania)
     
  17. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Another puppet!
     
  18. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    More reasons to HATE ccm...
    Watu wa ccm naona kama inzi ******. mnaruka kwenye mavi tu!
     
  19. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    uongo ni upi hapa bitimkongwe?
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkulu anaongeza nyumba ndogo ndogo! Nimesoma mahali Eva wa Arusha yuko mahututi
     
Loading...