Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi wa kutisha (BILIONI 5) safari ya Olympic London

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wimbi la mbele, Jul 5, 2012.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna ugomvi mkubwa umeibuka wizara ya michezo na utamaduni ambako kuna maofisa wa ngazi ya juu zaidi ya 20 na wanasiasa wanaotaka majina yao yawepo kwenye hii ziara ambayo wote tunajua hakuna mwanamichezo hata mmoja atakayeleta medali yoyote ile

    Lakini pia hapa wizarani kuna fungu kubwa mno limetengwa kwa ajili ya per diem za kulipa hawa maofisa ambao hawahitajiki kwenda huko. Hivi leo kuna majina mengine yameongezwa ili yapelekwe Ubalozi wa UK kwa ajili ya mambo ya kupata visa ya Olympiki lakini wako bize na kuangalia uwezekano wa kwenda kununua malori na makachala kwa ajili ya biashara zao hapa bongo.

    Pia katika huu mkao wa kula ambao kama watu hawatokuwa makini balozi wetu huko UK anaweza kutumbukia kwenye shimo kwani yeye anataka kuingizwa kwenye hili dili.

    Nitaendelea kuwahabarisha kadri muda unavyokwenda lakini watu wanata wapewe safari ya wiki 2 huko London.

    Je, kambi ya Upinzani (waziri kivuli wamichezo wa CHADEMA) watasema neno au watakaa kimya?
     
  2. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ningependa kuongeza tuu kuwa serikali ya Nigeria imesema hakuna waziri atakayekwenda huko London kwenye Olympic na watatuma maofisa 2 tuu wa ngazi ya kati kuiwakilisha nchi yao kwa sababu ya kubana matumizi yasiyo ya maana.

    Kama Nigeria wameweza sisi tunashindwa nini?
     
  3. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hao unaotaka wapige mayowe hao wanahitaji taarifa sahihi na ushahidi thabiti. Fuatilia kwa makini ishu nzima kisha tupia mambo hapa JF.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wizara imejigeuza kuwa kamati ya olympics? Na hizo Tsh 5bn ni kwa hao watu ishirini peke yake?
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    weka majina hapa
     
  6. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Pole. Naona jina lako limeondolewa maana lingekuwepo usingesema
     
  7. mzalendokweli

    mzalendokweli JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania chini ya chama tawala, chama dume
     
  8. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,677
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Wakati Wenzenu Kenya wanajipanga kuleta Medali za Dhahabu na Fedha nyumbani ninyi mmekalia kuongeza majina ya maafisa kwenda kubung'aa London, then mrudi bila medali na visingizio kibao ndio maana Mwanariadha mmoja mstaafu alimuambia Bayi kuwa kama kuna mwanariadha yoyote wa TZ atarudi na medali ya dhahabu au ya fedha jamaa (mwanariadha mstaafu) atatembea uchi wa mnyama toka kwake mpaka mnazi mmoja. TZ Aibu, Kuanzia Waziri wa pale Bomu (japo Msomi), Katibu mkuu na maafisa waandamizi wote bomu sidhani kama wana nia ya kweli kuendeleza michezo wako pale kuvizia dili za safari za michezo na kuvusha "mizigo" kama kawaida yao, si mnakumbuka ile ishu ya Bro Shabani "Mzee wa Ngumi"?
     
  9. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Natumai hii itakuwa tetesi
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahahaha basi hapo watatiorosha wake za watu, vimada ndo watakwenda huko
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Funguka mkuu
     
  12. m

    massai JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa waziri wa michezo wa chadema lazima atafanya mambo.subirini muone.hatutaki upumbavu,bayi umekula sana,sasa hii ukila umekwenda na maji,shauri lako usipo zingatia.
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    wezi tu hao kama kina Ekelege
     
  14. obm

    obm Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kazi kweli kweli we are not serious kwa jambo lolote. hivi hawa wanataka kwenda kufanya nini huko? it shame kwa wizara ambayo wanafunzi wote wamefeli he ndio mambo yaeyale ya shule nzuri ila kuna siro moja tu
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Ajira kuu wa Tanzania ni Serikali ya Tanzania, Mwizi kuu wa Tanzania ni Mwajiwa wa Serikali ya Tanzania

    Mpanga Mishahara ya wafanyakazi wa Tanzania ni Serikali ya Tanzania...

    Wizarani watu wamelimbikizwa hakuna cha kufanya ni kupokea mishahara, kufanya misheni, kuiba na kuiba

    Wizarani kila mtu anajua bila kula mishahara haitoshi kunufaisha familia, na haianzii chini ni Rais, Mawaziri wote

    Wanaila nchi kivyao... hakuna atakayelalama; Vyama Vya Upinzani havina nguvu CCM kila mahali ina miliki nguvu za

    Dola kwahiyo haviwezi kufanya chochote.
     
  16. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CHADEMA hawawezi kukemea haya mambo kwa sababu wanapata ruzuku kutoka CCM na system inayonyonya wananchi

    ukweli ndio huo

    nitashangaa sana kama CHADEMA watatoa statement kuhusu gharama za Olympiki
     
  17. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii kitu, imeongelewa na watu wa sports xtra ya clouds fm
     
  18. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Unamaana CLOUDS wamekuja kuiba hii story kutoka JF?

    Je wame acknowledge kuwa source ni JF au?
     
  19. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,011
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    ni upepo tu unapita,liwalo na liwe.
     
  20. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK alishashauriwa juu ya kuwatupia macho hao makatibu wakuu, kuwa wamekuwa wezi, wapiga madili,hawashauriki,wao ndo wababe,wao ndo wenye makampuni yanayoshinda tenda zote kuanzia za stationaries hadi za usafi,lakini wapi hachukui hatua yoyote. Sjui huwa anafanya nini huyu jamaa pale magomeni, halafu watu wakimlalamikia mnawaita chadema,come on! Plz JK phase out hao makatibu wakuu wako,wameishiwa skills za kuongoza hivyo wanazidi kukuharibia tu
     
Loading...