Ufisadi wa Johnson Lukaza

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Bubu Msemaovyo, May 21, 2008.

  1. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,489
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Baada ya kuona serikali inafuatilia mali za mafisadi ili kuzitaifisha naomba niikumbushe serikali hiyo kwamba isisahau kutaifisha yale majengo yaliyokuwa yanamilikiwa na Kampuni ya Sigara pale Segerea (Barakuda) Maana huyu fisadi aliyanunua kwa Tsh 4 billioni fedha za wananchi yageuzwe shule watoto waweze kusoma. Eneo linazo facilitities mbali mbali kuanzia shule nzuri ya watoto wadogo (Chekechea, Uwanja mzuri wa mpira na kadhalika.
     
  2. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,751
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kisha baadaye Lukaza mwenyewe apelekwe rumande maalumu kule kisiwa cha mafia...... au kwenye visiwa vya ukara kule ziwa victoria.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 5,244
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    JAMAA NI BALAA SANA ONA NYUMBA ANAVYOUZA........
    Thank you for your enquiry, please be advised that the Flats are two bedroom flats with akitchen and a bathroom. The Flats' price is at Tshs. 35,000,000 Million for cash purchases and Tshs. 40,000,000 Million for twelve Months credit with 20% down payment. The flats have plenty of open areas in the estate. The estate will be proffessionally managed by PROIN TZ Ltd. for the peace of mind of al the clients. I hope i have addressed both of your concerns, if not please do not hesitate to contactus. Thanking you for your interest and look forward to hear from you soon. Kind Regards Abu Faraji
     
  4. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au wamuue kabisa, kama kawaida yao ili asitoe siri
     
  5. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 13,887
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bwana mdogo sasa hivi yumo kwenye matatizo makubwa sana na serikali, hasa baada ya kuleta gari lake bongo la Range Rover kwenye ndege ya BA, akajiingiza kwenye msafara wa rais kwenda US na kukata tiketi ya First Class, ili aweze kupata fursa ya kuongea na rais kule, lakini kumbe alikuwa anazidi kujiponza,

    Mmoja wa dada za huyu mkulu ni mke wa mshikaji wangu wa karibu sana, na wamenufaika sana na ufisadi wa mkulu, lakini sasa mambo sio mazuri kabisa, maana mkulu sasa is going down the hill kwa kukaliwa kooni na uwt!
     
  6. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2008
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 1,580
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    dada Mwafrika,
    jamani umenikumbusha mbali kweli,kule kwa bibi,yaani despite miaka yote ya kukaa US hujasahau ramani ya nyumbani!!!
     
  7. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2008
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 1,580
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Duh Mkuu FMES,

    I salute you bro.,well informed almost on each and every fisadi na ufosadi wao.Mkuu ubarikiwe sana.Yaani sio siri kila siku I get to know the real tanzania.

    Again thanks so much FMES
     
  8. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,751
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua marekani walinunua Guantanamo miaka mingi sana kabla hawajaanza kupeleka magaidi huko. Inabidi sasa wapenda maendeleo Tanzania tutafute kisiwa ambacho in the future tutakitumia kuwafungia mafisadi kina Mgonja, Mramba, Yona, Mkapa, mwizi na mkoloni mwenye uraia wa Utata - Rostam na mzee visenti -Chenge.

    Visiwa kama hivi ni muhimu sana ibambasi kwa shughuli kama hizi.
     
  9. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2008
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 1,580
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38

    Mi siku zote nikawa nafahamu kuwa Proin Ltd ni wajasiriamali wapya nchini...duh kumbe usilolijua
     
  10. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 13,887
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Mkuu wangu Ibambasi,

    Salute, and I am humbled ni katika kuelimishana na kujishughulisha kwa faida ya wananchi kwa kutumia nafasi yoyote uliyonayo kujaribu ku-make a difference katika maisha ya wengine kila siku ya Mungu kunapokucha, kwa sababu kila siku mpya ina mambo mapya na hasa bongo,

    Ninajifunza mengi sana hapa, na ninajitahidi kufundiisha pia, lakini siku zote furaha ya bina-adam inapaswa kuwa kwenye kutoa na sio kupokea, kwa hiyo mkuu tuendelee kuhabarishana na kuelimishana, taifa letu liko njia panda, bado ninatafuta mbinu za kuweza ku-post hizi DVD, wataaalamu wananiambia kuwa ni kazi nzito kwa hiyo wakishanisaidia huenda by this week end zitakuwepo hapa,

    Ahsante Mkuu!
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,915
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...... si tuna kakisiwa kanakofaa tu.... tena very efficient logistically, kapo off ufukweni mwa msasani ... BONGOYO, that's what i'm talkin' bout!!

    ..... mimi naona wa strategize na kukatumia kwa lengo kama hilo... yaani hata mfungwa akipata malaria kali ni rahisi tu kutuma ka ngalawa na kumpakia hadi pale Salendar bridge, kisha wana pata high speed boat itakayo weza kwenda against tide ya mto Msimbazi na kumpeleka mfungwa huyo aliye mahututi nyuma ya SerwaHaji (sorry..sikumbuki wodi hii inaitwa nini pale Muhimbili)... kwani watakuwa wamejenga docking bays...
     
  12. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2008
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 654
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    SteveD, hapo Mkuu naona logistics zishapangwa kabisaa...... Mkuu umenimaliza na hizo logistics manake hakuna delays za kungojea minyororo ya barabarani mambo ni majini tuu mpaka Sewa Haji!! Kaaz kweli kweli!!
     
  13. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2008
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Leo nimeona mabasi mapya yanayowabeba wafungwa.....nikakuta jamaa wanaambiana kuwa hayo mabasi yamenunuliwa na magereza kwa ajili ya kubeba mafisadi!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamni tukumbushane huyu Johnson Lukaza alikuwa katika kitengo gani??na ni nani huyu katika taifa hili la wadanganyika??
     
  15. I

    Ipole JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo UWT ni jumuiya ya CCM au ni Ikulu ndiyo iliyomkalia kooni hebu nifafanulie
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 5,244
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Usalama Wa Taifa(uwt)
     
  17. t

    think BIG JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    ha..ha..ha..ha..

    eh Mungu wasaidie ndoto zao zipate kutimia!!!
     
  18. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,751
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is wharr I'm talkin' ab't
     
  19. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,593
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    He's nobody in politics or national leadership only a petty criminal. Alitumiwa na mke wa marehemu Balali kuunda ka-kampuni walikotumia kuchua pesa ya EPA.

    Familia yao wana uzoefu na haka kautamaduni ka ufisadi; kaka yake aitwaye Makubo aliwahi kuchukua pesa za OGL na DCP miaka ya '80s kwa mtindo huu, wakazitafuna hadi zikaisha na wakapigika kisawasawa hadi kuamua kuwa wakawa walokole familia nzima. Tangia wapate dili la EPA hawajaonekana tena kanisani.
     
  20. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,751
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani wamemkimbia MUNGU baaada ya kupata pesa za kifisadi! hatari kabisa
     
  21. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #21
    May 22, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 5,456
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu ES,

    Huyu jamaa si ndie kaalikwa mpaka kuhudhuria Sullivan summit kule Arusha? Huyu kweli kakaliwa kooni?

    Au JK ni usanii mwingine anatufanyia?

    Angalieni hapa:

    http://www.thesullivansummit.go.tz/company_profiles_info.asp?cID=29

    Atapigana vikumbo na JK huko Arusha.
     
  22. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #22
    May 22, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 647
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Jamaa Huwa Anakuwa Kama Mtu Wa Church Sana Kumbe Anazuga Kwenye Vipindi Vya Dini Vya Yule Muhindi.
     
  23. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #23
    May 22, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,318
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    ......hali ya johnson kipesa sasa hivi ni mbaya sana..kwani akauti zake zote zimeminywa yakiwemo yale magari..najuta kwa nini sikununua moja ya apartment zake ..kwani nisingemlipa[ningejilipa pesa zetu alizokunywa]..hata hivyo kwa walionunua apartment zake huko sigara nashauri wasimlipe!!

    jammaa siku hizi anatembelea RAV four old model....mafuta yenyewe ishu!!....akauti zote freezed...msichangae mkasikia ame balalli!
     
  24. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #24
    May 22, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,318
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    ...wakuu suala la johnson kuwa kwenye ile safari ya kwanza ya kutembelea dunia [takribani mwezi mmoja na nusu]..ilikuwa safari ya jk ya kwanza nje..ni kweli...ni mkifuatilia list ya walioambatana nae ile safari waliokaribia 100 ..asilimia kubwa wapo kwenye list ya mafisadi wa EPA......wanamtandawo!
     
  25. I

    Ipole JF-Expert Member

    #25
    May 22, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama alikunywa pesa zetu basi ni wajibu wake awajibike
     
  26. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #26
    May 23, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 3,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duu?? ila hili somo kubwa sana kwa wapendao ufisadi!, na ama kweli malipo ni hapa hapa duniani, angalieni fisadi Mkapa anavo ishi utadhani Panya ndani ya shimo, anaogopa kivuli chake mwenyewe, Fisadi Lowasa last week nasikia Arusha aliokolewa na wauza supermarket moja kumficha chumba cha ndani baada ya kelele za fisadi kuanza sikika nje ya duka hilo,

    Hii ya Lukaza, alivo kuwa akimwaga pesa kama njugu.. inatisha kama sasa hivi kibao kimemgeukia kiasi hiki!

    Kumbe bora kushindia ugali matembele kwa raha zako kuliko kuwa fisadi ambao mwisho wake ndo huu!
     
  27. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #27
    May 23, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 10,035
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mhhhhh

    and who is this?
     
  28. Ssebo

    Ssebo Senior Member

    #28
    May 23, 2008
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A man may rise to high success in the world, even to lofty attitudes in the spritual realm, and again descend into weakness and wretchedness by allowing arrongant, selfish and corrupt thoughts to take possession of him- James Allen 1834

    No one can mantain victory (richness) attained by wrong thoughts and acts!
     
  29. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #29
    May 23, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 10,035
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    ES

    by the way habari ya lile RANGE ROVER VOGUE ni kweli kabisa alisafirisha na BA cargo...lakini kuna kipande ambacho naona hukuweka

    aliingia show room na brifcase imejaa £60,000 wazungu walikuwa hawajui cha kufanya naye mwishowe wakamuuzia hivyo vivyo kwa cash...

    by the way £1=$2
    hivyo hiyo ilikuwa ni $120,000

    kwa pesa za madafu sijui ni kiasi gani lakini kama portfolio yake ni nyumba kama hizi...[​IMG][​IMG]nadhani £60,000 itakua ni lose change kwake
     
  30. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #30
    May 23, 2008
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Johnson Lukaza kwa tunaomjua hapa Dar alikuwa dalali wa magari kutoka Dubai kabla ya kupigiwa pande la mipesa ya EPSA! Alikuwa akipatikana sana pale Falcon Restaurant Mnazi Mmoja mkabala na Mahakama ya Wilaya ya Ilala. Wala hayumo ktk duru la watawala
     

Share This Page