Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi wa haki bmtl

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shy, Aug 30, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hi,
    Sorry fro cross postiong but this is due to my understanding that yo
    have got so many ways of postiong this online and make it known to
    many people than i do.

    Ninaandika haya nikiwa na uchungu sana moyoni kwa kuona jinsi sisi
    watanzania wazawa tunavyozidi kunyanyasika na kuonewa na hawa wahindi.
    Rejea barua iliyoambatanishwa na email hii ambayo imeandikwa na
    kusainiwa na Meneja utumishi wa BMTL.
    Hapo kuna kila dalili na harufu kubwa ya ufisadi unaotaka kufanyika
    dhidi ya maslahi ya wafanyakazi wa BMTL. Siku hiyo ya kikao, huyo
    meneja utumishi mwenyewe alikuwepo kwenye huo mkutano, na ni yeye
    mwenyewe alieandika barua na kutuma email kwa wafanyakazi wote
    kuwajulisha kuhusiana na mkutano huo.
    Mkutano uliendeshwa vizuri kabisa na kwa amani watu wa TUICO
    walijieleza kwa ufasaha walijibu maswali ya wafanyakazi vizuri kabisa.
    cha kushangaza leo anakuja kusema kulikuwa na maneno ya uchochezi.
    Hawa wahindi wa BMTL wamekuwa na kamchezo kabaya ka kunyanyasa
    wafanyakazi wazawa kwa kuwakandamiza katika maslahi na haki zao.

    kwa wahusika wa TUICO kama mpo na mnasoma hii mijadala fanyeni kila
    linalowezekana katika kuwatetea wafanyakazi wanyonge wa bmtl katika
    harakati za kutafuta mabadliko. Otherwise tutashawishika kusema kuwa
    na hawa TUICO nao ni mafisadi tu, wanajua kuongea tu ila wakihongwa na
    wahindi wanakaa kimya.

    zipo scenario nyingi sana za kuelezea, ila sitasema sana wala
    sitojitambulisha kwa sasa ila nitakapo ona huu mjadala upo hewani,
    basi wachangiaji watajitokeza na maoni zaidi na zaidi yataandikwa.

    I have tried to disclose my identity, but worry not kuhusiana na haya
    nilioandika thats why i have attached the memo, but najua we ni
    mtaalamu, try to track me down and contact if u had questions,
    otherwise just post it or say something on it then i will personally
    call u because i have your number and other contacts informations.
    lets save these people for our country sake!

    FREEDOM FIGHTER
     
Loading...