Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi wa Abdulrhaman Kinana...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kwayu, Aug 30, 2012.

  1. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kupitia kampuni yake ya TRANS AFRICAN LOGISTICS LTD (TALL) ambayo ni bandari ya nchi kavu maeneo ya Kamata, amekuwa akichelewesha mizigo ya wateja kwa makusudi kwa kisingizio cha system ya Ascuda kusumbua ili tu aweze kutoza storage charges kwa wateja.

    Haiingii akilini kila siku ascuda iwe inasumbua kwenye yard ya mzee Kinana tu wakati bandari kavu nyingine zikitoa mizigo kama kawaida.

    Tunawaomba wahusika kama TAKUKURU, vyombo vya habari, TRA waingilie kati kuokoa bandari yetu ya Dar kwa sababu kuna idadi kubwa ya wateja wanaokimbia na kwenda bandari za Wavis, Maputo na Durban.
     
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa nilikuwa sijui, hilo eneo ni la kwake au amepangishwa? na mimi 2015 lazima niutafute uongozi hata kwa rushwa kitaeleweka.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hee! kazi ipo kwa watanzania!
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Nadhani kila kona ya nchi hii inanuka ufisafi!
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    wewe ni mhuni na nai mzushi.mimi naitumia sana hiyo bandari ya kinana,sijawahi kukutana na kitu kama hicho.we unatoa wapi huu ukuda wako,au umeamka na njaa???? kunywa kwanza chai ndio ushike keyboard.
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Weka vielelezo mkuu, tusifanye mambo kwa majungu. Sema nani kacheleweshewa mizigo kama refence. Una uhakika TALL ni mali ya KINANA?
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    we hukuwa na pesa ya kutoa mizigo yako apo umeamua kuja kutafuta ghuruma kwa watu wa jf,hatuna lakukusaidia zaidi ya kukushauri utafute pesa ulipe deni la watu upewe mizigo yako.
     
  8. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Hao Ndio Magamba!! Nyie Mnasali Maendeleo ila Mliowatuma Kuyaleta ndio Wanakwamisha!!
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    njaa mwana malegeza
     
  10. m

    mangikule JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,316
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Utatumiwa Rama IGHONDU wewe shauri yako waguze wazee wa MABWEPANDE!! tuuu!!
     
  11. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    kwi kwi kwi kwi. Unaitumiaga kutoa nini?
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    tetea gamba mwenzako shehe
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    tetea gamba mwenzako shehe..alshaabab
     
  14. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Dr. Mwakyembe hajaliona hilo!
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,560
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Kila mwanasiasa ndio mwekezaji mwenyewe
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uzushi mtupu.
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    madili kama hayo unakuta TRA na wengine wote kwenye system wana mlo wao hapo...huwezi mshtaki punda kwa fisi aloo
     
  18. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Absolutely true! Nimepata shida hiyo mwaka jana Desemba, ilibidi nilipe storage ya siku tatu. Nilimshawishi Meneja wake mzungu Jumamosi ambayo ilikuwa ni ya mwsiho apokee bank slip yangu akagoma katu katu wakati huo ati muda wa kazi umeisha, wakati nimo ndani ya ofisi yao!

    Hizo bandari za nchi kavu wamezitengeneza kwa makusudi ili kuipunguzia mapatao TPA na kujiongezea wao (Wanasiasa) mapato. Wageni kutoka Zambia na DRC wanalia sana hapo TALL.
     
  19. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jitahidi uwe kama Rejao, angalau yeye ana uwezo wa ku-reason na kukiri penye udhaifu. Nakuhakikishia kuna ukweli, mimi nimeshakumbana na adha hiyo. TALL hawajali kabisa wateja, wanajiangalia wao tu, huoni hata Dk Mwakyembe anashangaa kwa nini Wateja wanaikimbia Bandari yetu? Udhaifu wa utendaji wa TPA kwa sehemu kubwa unachangiwa na michongo iliyotengenezwa na Wanasiasa- TALL na TICS na mifano michache.
     
  20. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Huu mchezo nimeshausikia tena kwenye nyingi ya hizi ICD ,washenzi sana tena kuna wezi wa vitu vya kwenye gari ,mwezi wa tano niliingiza gari wakaniibia carpet na DVD reader pale MAS.
     
Loading...