Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi vyama vya siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SURNAME, Apr 22, 2011.

  1. S

    SURNAME Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha vyama vya siasa kushindwa kupeleka hesabu zao kukaguliwa kinaashiria nini ktk dunia ya uwazi na ukweli?Nilitegemea CCM na Chadema wangekuwa wa kwanza kupeleka hesabu zao.Chama kinashindwa kutoa maelezo ya 1b,itakuweje kikianza kupata rudhuku ya 10b?
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu tulisha sema hawa ni birds of the same feathers, wengi wao wanakipiga madongo chama tawala na walitoka huko huko.
     
Loading...