Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi vs umasikini kipi kimemzaa mwenzake????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by charger, Mar 13, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Habari wa kuu,naamini weekend yenu inaenda vizuri na mnaedelea kufurahia maisha kama mlivopangiwa na wajanja.

    Tumekuwa tukilalamika sana kuhusu masuala haya,"ufisadi" na "umasikini" naomba kuleta hoja kumtafuta ni nani mzazi na nani mtoto hapa?

    Nawasilisha kwa yeyote atakaye husika.
     
Loading...