Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi utaisha lini kama serikali inanyamazia kimya mafisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dalali, Jul 30, 2009.

  1. D

    Dalali Member

    #1
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama tanzani tutaka kimya kuhusu mafisadi hatutaendlea kimaisha hata , kidogo, kwanini serikali inachukuwa mda mreru kutowa majibu ya kesi za ufisadi, kwanini rushwa aiishi kwa kutokomeza ufisadi kwanini,
     
Loading...