Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi utaisha hivi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWAKIGOBE, Apr 30, 2011.

  1. MWAKIGOBE

    MWAKIGOBE Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ni siku ya pili ninahudhuria semina ya maadili kazini inayp tolewa na taasisi ya maendeleo ya chuo kikuu cha dar es salaam na kufadhiliwana ofisi ya raisi, lengo hasa la semina hii ni kuwafundisha maadili wanachuo wa mwaka wa mwisho katika vyuo vya umma ili watakapo kuwa makazini wajiepushe na mambo ya rushwa/ufisadi unao litafuna taifa hili. Je tutafanikiwa? Nini zaidi kifanyike?
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wakati wanapopewa hizo semina baba zao nyumbani mnajua wanawaambia nini kuhusu kazi zao?
     
Loading...