Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi unatafuna,kubadilika badilika na kutambaa kama kirusi 'hiv'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MKWECHE, May 26, 2011.

  1. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu Wana JF
    Niekuwa nikilisikisia neno fisadi suku za nyuma kidogo Hasa idhaa ya BBC na KBC ya Kenya!
    Baadae likaingia Tanzania!Mkanganyiko naoupata kwa hapa kwetu TZ unakuwa kama wimbo badala ya Janga la kufanyia kazi hasa kuanzia ngazi ya Mashinani hadi juu!
    Upepo wa sasa hivi mtu asie makini anaweza fikiri Tz kuna mafisadi 3 tu!
    Kama Upepo utabaki hivihivi tatizo litaonekana Dogoo!Kumbe ni watatu tuu!
    Lakini kwa Upana wake Ufisadi ni Mkubwa sana ngazi za Serikali za Mitaa kwa Mujibu wa zoezi la Mzee Mrema mwenyekiti wa Kamati ya Bunge!Tukikaa kimpya tukabaki Churus ya Mafidi ni 3 tuu
    hawa wa huku ngazi ya chini(Mchwa) watamaliza nchi siku tutakayoamka na kukumbuka kumbe ufisadi ni ukubwa sana hasa ngazi za chini walipo mamilioni ya watanzania wanakula mlo mmoja!
    wana JF Tupanue wigo wa Shule na Mkakati wa mapambano
     
Loading...