Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi! Ufisadi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saiguran, Apr 25, 2011.

  1. S

    Saiguran Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni nchi zipi duniani zimefanikiwa kutokomeza ufisadi?

    Kwa Tanzania mtu akiiba au kujipatia utajiri wa haraka, ndio anaitwa fisadi, je hawa ambao hawatekelezi majukumu yao ipasavyo tunawaweka wapi?

    Tunao viongozi mfano wa Pinda ambaye sijasikia akisemwa kuwa kajitajirisha wala kujikusanyia utajiri, lakini ni mgumu sana kuchukua maamuzi na hatua kwa wale wanaoshindwa kuwajibika, kwa namna hii yeye mwenyewe tunamchukuliaje?
     
  2. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na wewe kama umetumwa vile uje na singo yako, embu idadavue basi tukuelewe
     
  3. s

    salieli Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndg zangu wana jf si kanakwamba pinda ni msafi kiasi hicho pia yeye lazima anausika kwa njia moja au nyingine. kwani hana ndugu au maswahiba zake anaoweza kuwa2mia kufanya ufisadi,kama jk anavyo2miwa na maswaiba wake. ukweli utabaki kuwa ni ule ule ya kwamba ccm yote ni ya mafisadi. ndy yangu njoo ujionee mikutano wanayoifanya unaweza kushangaa hata aibu hawaoni jinsi wanavyopaki magari ya kifahari huku wanaowasikiliza ni watu wasioweza kumiliki hata baisikeli,nawaonea sana uruma bibi,babu na mama zetu wanavyovalishwa vitenge na kuchezeshwa ngoma wezao wakila viyoyozi.
    mungu waumbue hawa kwani hawana utu
     
  4. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    umetoka lini jela? inaonekana umetumwa na ha
     
Loading...