Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KWETU PAZURI, Jan 1, 2012.

  1. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyaraka zinaonyesha bodi ya
    mikopo ilikabidhi fedha za
    wanafunzi kwa chuo tarehe
    16/12/2011, lakini hadi leo hii
    wanafunzi hawajapewa fedha
    zao
     
  2. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    sio kweli nyalaka haziji na pesa,ndio maana zinatangulia nyaraka mnasaini then zinapelekwa bank na cheki kwa ajili ya kuanza kulipa,mmechoka kusoma na test zimebana mnatafuta sababu
     
Loading...