Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi Ofic ya mikopo ya wanafunzi UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KWETU PAZURI, Jan 1, 2012.

  1. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyaraka zinaonyesha bodi ya mikopo ilikabidhi fedha za wanafunzi kwa chuo tarehe 16/12/2011, lakini hadi leo hii wanafunzi hawajapewa fedha zao
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ndiyo hivyo! hadi wazifanyie biashara kwanza ndo mpate.
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    yaani mpaka sasa hivi bado hawajaingiziwa boom poleni sana hii ndio tz kila mtu ni corrupt ajuavyo yeye
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mlacha kazipeleka kwenye sekondari yake, pumulieni mashine vijana, ndo madhara ya ushemeji na JK
     
  5. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,558
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Afadhali kwanza sikukuu zpite maana mngesu mjini na viela vya mkopo, kwanza mungeishiwa mapema na hizi sikukuu. bora
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeona hee na mwisho wake itakuwa je ktk output za vyuo?
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Poleni sana vijana,Udom kuna mafisadi ya kufa mtu hapo yaani madhara ya undugunaizeshi unaimaliza hii nji,tizama sie tulio graduate Nov ile chenchi yetu ya kwenye Majoho mpaka muda huu hawajatuingizia ni wezi wakubwa hao
     
  8. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we mwehu kweli
     
  9. W

    Wings Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii ndio taabu ya kuwa na viongozi wasiowajibika kama form zinaonesha hela imeshalipwa toka tarehe tajwa inakuaje viongozi wasifuatilie hela zimepelekwa?
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    duh?
    Mi nasema inabidi auwawe mtu inji hii, damu yake igharimikie haya madhila.
     
  11. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    piga kibiriti pale bodi ya mikopo watapata adabu sio kutishia nyau tu
     
  12. phina

    phina JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yani..tuliiambia wizara kwamba huu sio mpango mzuri lakini tunaonekana wakorofi tu!na ukienda loanboard kufuatilia wanakurudisha chuo-despite the fact you are the official representative-eg minister for loans!na huku chuo-kama huna 'intel' ya lini majina yamekuja ndo unakuwa unazungushwa tu kwenda loan board!kama kimpira!!!
     
  13. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo sio loans board, tatizo ni uongoz UDOM, Huo ndo unafaa kupga kiberiti
     
  14. E

    Elai Senior Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuchelewesha fedha sio tiba ya kuishiwa mapema kwani watakapopata tu, sehemu yake itatumika kulipa madeni waliyokopa.
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    tuwekee hizo nyaraka hapa jamvini~~~~~~~~~~~
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    una uhakika?
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    kwa nini pesa itoke bodi iende chuoni? kwa nini isiende moja kwa moja kwa mwanafunzi? pesa klazima ichelewa kwa sababu
    1.watanzania ni wavivu sanaaaaaa makazini ..na hakuna mtyu wa kukemea hili hasa wafanyakazi wa serikalini.
    2.pesa ikitoka pale bodi lazima ichukue mda mrefu kuhakikiwa majina ya wanafunzi wote kila mmoja mmoja ..kwa hiyo unaweza kwa siku wanahakikiwa wanafunzi watano au kumi ..si mnajua watu walivyo wavivu kazini?
    3.pesa ikitoka pale bodi iingie benki benki nazo mnajua usharobaro wao ....mtjaza hapa wenyewe.
    4.zifike dodoma waanze nao kuwahakiki ..lol !! unafikiri hapa inachukua muda gani? au hamjui wafanyakazi wa serikalini walivyo na nyodo na kujivuta vuta?..Pesa kama vipi ikitoka bodo iingie kwenye account ya mwanafunzi moja kwa moja ..bila hivyo mtakuwa mnaipata pesa yenu kila siku ikiwa imechelewa sana
     
Loading...