Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi nje ya geti la waziri mkuu.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wimbi la mbele, Jun 16, 2011.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    U Turn Blog
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi sioni kwa nini unalalamika.Umevunja sheria,kuna kibao kikubwa kinaonyesha usipite pale ni one way.
    Pole mkuu kuwa mwangalifu na sheria za barabara.
     
  3. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh:) Vijana wa police usiwape mwanya wa kukukuta na hatia/kosa kama hilo!!! Yaani hiyo umewapelekea hela kiulaaaini....

    Next time uwe makini!! Punguza sababu za kuombwa rushwa kwa kutovunja sheria hasa za barabarani:)
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna kibao kinaonyesha njia inaingia upande mmoja tu na hii nafikiri ni kwa sababau za kiusalama. Hata hivyo, watanzania wengi nilikiwemo mimi tumezoea kuendesha vyombo vya moto barabarani bila kuangalia alama za barabarani hata kwa njia ambazo hatuna mazoea nazo. Kimsingi kama njia yoyote hupiti mara kwa mara au haujawahi pita kitu cha kwanza ni kuangalia alama za usalama barabarani.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ili tuweze kupunguza askari wetu kura rushwa tuwe waangalifu kufanya makosa vinginevyo tuwe tayari kulipa gharama za kosa hilo ama kituo cha polisi au kwa polisi mwenyewe kama wewe ni mmoja wa wale wasambaza rushwa kwa askari wetu wenye tamaa ya pesa kama mamba kwenye kina cha maji marefu.
     
  6. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Big red round with white line very visible, u can't miss it even at night...h'fu ni kama umekutana na polisi mara ya kwanza, hivyo inaonyesha wewe ni 'learner' na hukujifunzia kwenye shule rasmi....judging from kichwa cha habari na habari yenyewe...
     
  7. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hasa ukizingatia kuwa bajeti hii imepandisha 'maximum notification fee' kutoka TZS 20,000/= hadi TZS 200,000/=.
     
Loading...