Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi ndani ya majengo ya CCM Mkoa-Moshi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LuCKNOVICH, Mar 9, 2011.

  1. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inakuwaje unapangishiwa nyumba but choo is not included?.hii ndio wanafanyiwa wapangaji wa jengo la ccm mkoa Kilimanjaro,pamoja na kulalamika wametishiwa kufukuzwa ndani ya jengo.Je hu ni uungwana.kama jengo hilo limejengwa na wananchi wote kwa kukatwa kodi bila kujali upenzi wa wa chama au itikadi.Je Mama Swai au JK unayajua hayo?
     
Loading...