Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi na wizi wa ccm hadi kwenye kombe la mbuzi, aibu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ndyoko, Feb 12, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Leo jioni kulikuwa na shindano la mpira wa miguu kati ya cdm na maga.mba makuburi dsm.
    Baada ya ccm kufungwa goli 3-0, na kupewa kadi nyekundu mbili waliamua
    kuleta fujo na kumuiba mbuzi ambaye mshindi ilkuwa aondoke naye kwenda kumlundumla.

    Hata hivyo viongozi na wapenzi wa ccm, wakaamua kugoma kuendelea na
    mpira na kuamua kumuiba mbuzi. Polisi wameitwa kwenda kuweka mambo
    sawa bila mafanikio na mbuzi ndo kisha fisidiwa na chama cha mapinduzi.
    Hadi muda huu bado hali si shwari cdm wanamtaka mbuzi wao, lakini ccm wamemtorosha.
    Defender bado zinazungukia mitaa ya makuburi kumsaka huyo mbuzi.

    Hiki chama kina uvundo mwingi, na mengi tutayashuhudia kutoka *******.
     
  2. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​Mkuu nimeisikia kwa mbali inaonyesha hata kura huibiwa
     
Loading...