Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi na Uzembe wa Kikwete unaligharimu Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzalendo80, Feb 18, 2011.

  1. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tukiwa na majonzi ya ndugu zetu walioumia na wengine kupoeteza maisha kwa mabomu yaliolipuka huko Gongo la Mboto wengiene wanasema (kama Mafisadi wa Jeshini wanavyoitwa AJALI) Matatizo yote yanatokana na Kiongozi mzembe asiyetaka kusikiliza au kuambiwa,
    1. alijifunza nini katika tukio la Mbagala?
    2.Na kama amejifunza alichukuwa hatua gani ili kuzuia tukio jengine kama hilo lisitoke?
    3. Ufisadi ulikithiri Jeshini na tender wanazijipa wenye ma-Brig na Gen ndio zinazowatia jeuri na wizi.
    4. kulindana kupeana vyeo kwa kujuana kama anavyofanya Mkubwa wao Fisadi Kikwete
    5. Serikali ya Mkwere imezidisha ari, kasi na nguvu mpya ya Ufisadi kujilimbikizia mali wao wenyewe.
    6. suluhisho ni maanadamano ya kumn'go huyu Nduli Fisadi Kikwete anayelea Ufisadi wote hapa Nchi ndio Itakuwa DAWA ya kumaliza haya matatizo tulionayo
     
  2. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thats the only feasible solution
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tulijua tu kuwa baada ya hujuma yenu, kitachofuata ni hicho. Tumewashtukia
     
  4. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzembe wenu inakuwaje hujuma? Mbagala nayo ilikuwa hujuma? Ukweli ni kwamba JK na serikali yake wamechemsha, tukio la Mbagala lilitosha kuwa la mwisho. Halafu mnaishia kuunda tume za nini? Kama zina manufaa basi ile iliyoundwa baada ya tukio la Mbagala ilitosha kukomesha kutokea tena kwa tukio la aina hiyo hiyo! Hii siyo serikali makini kabisa na dawa yake ni kuiondoa tu!!!
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tushazichoka Hizo tume zenu za kupeana ulaji kijanja au kupeana ajira za muda na kuzitafuna kodi za walalahoi kijanja, yakitokea matukio katika nchi hii lazima fisadi kikwete afanye ufisadi wake wa kuunda Tume ili awape ulaji Mafisadi wake. Tumeshawastukia Tume zenu ni za kifisadi maana mwisho wa Tume hakuna jibu mnabakia kimya na kusema ni siri ya serikali, na kama ni siri ya serikali kwanini mnaunda Tume?
     
  6. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    hujuma hata kwenye hili? huu ni uzembe wa wazi na hakuna la kukwepa. ipo siku tutawawajibisha
     
  7. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani Hujui kuwa Tume ndio zinazotumika siku hizi kuwapatia vijakazi wanaomlinda Kikwete kuendelea kufanya Ufisadi Unaunda Tume mwisho wa Siku hakuna jibu wanabakia kuficha ukweli nyuma ya pazia kwa kisingizio cha Siri za Jeshi wakati hiyo Tume imegharimu pesa za walipa kodi. Ufisadi hauishi mpaka ccm iondolewe Madarakani
     
  8. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekuwa kama biashara, kila kukicha ni tume. Inakera kwa kweli
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    acha nikalale!
     
Loading...