Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi mwingine udom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DON KILLUMINATI, Jan 12, 2011.

  1. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Chloe O'brian

    Chloe O'brian Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si walimchangia mkulu, inaonekana hawana shida na hela ndogondogo.
     
  3. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nashangaa serikali inasuburi nini kuunda tume huru kuchunguza ufisadi wa udom. Ufisadi uliopo palle ni wa kutisha uongozi wa chuo Chini ya SHABAN MLACHA na MHASIBU WA CHUO HICHO ulitumia upya wa chuo hicho na ugeni wa wahadhiri wengi ambao asilimia kubwa walikua wanaingia kazini katika taasisi kubwa kwa mara ya kwanza kufanya ufisadi huo lakini baada ya miaka mitatu wahadhiri na wanafunzi wamepata experience. Ile dhana ya UDOM kutatua matatizo kwa njia ya diplomasia (mazungumzo) imepitwa na wakati chuoni hapo. Diplomasia imeshindwa kuzaa matunda chuoni hapo na sasa ni mwendo wa migomo tu. CHEO NI DHAMANA.
     
  4. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chuo kichanga kinaanza na sifa mbaya namna hii......

    Aibu.
     
  5. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    mijitu mingine bwana imekalia walimchangia mkullu walimchangia mkullu wakati pessa walitoa wana ccm wenyewe na wakairudisha ccm ili wajinga waamini wajinga endeleeni kuamini kuwa udom walichangia fomu, endeleeni kuamini udom ni chuo cha ccm kwani wengine hamuambiliki
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu unahasira na UDOM utadhani ni ya kwako hicho ni cha ccm hutaki???
     
  7. papason

    papason JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Kwendeni zenu ukoo nyie vitoto vya CCMm tene komeni kabisaaa!!si mlitaka wenyewee
     
  8. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dogo acha wivu wewe, nakujua fika...
     
  9. m

    mabogini Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we huna tofauti na makamba au fisi,mary chatanda
     
  10. I

    Ilonza Senior Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm ninani labda ni wewe. acha fikra mgando kaka. Unayoyasema hayana TBS. acha acha kabisa.
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Udom cjui vp? Jana wanakaa na kumshangilia wanayemuita mtoto wa mkulima, ambaye ni mmoja wa wakurugenz wa Sumry, badala ya kushangilia matokeo wao wanashangilia 2kio. Hakika pinda kawapiga kokoto la macho, yule ni mzee wa kulalamika 2 kama hapa JF.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    unalia nini?we unaijua hstoria ya jengo la CHMWAGA,kumchangia mlimchangia,hko chuo ni cha csiem na ilo eneo ni lao,ndo maana unaona jk ana uwezo wa kuja hapo kila wakat kama anavoingia magogoni,waliowekwa hapo wamepewa fadhla ndo maana wana kiburi,ndo maana chochote mtakachokifanya hakieleweki,MLIBEBA MABANGO,MKACHANGA PESA NA PIA MKADANGANYWA KUWA MTAPEWA MIKOPO BILA UTATA,KIKO WAPI,MMEANGUKA MAKALIO YAMEKALIA TOPE,
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    karibu jamvini O'brian
     
Loading...