Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi mwingine heslb!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gsana, Apr 15, 2011.

  1. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jana asubuhi tar14 april,nimefika bodi ya mikopo pale Tirdo Complex Msasani,nkapewa taarifa kuwa kuna wizi umetokea ambapo mlinzi alivamiwa na wezi na kumtaka anywe chai waliyokuja nayo,badala ya kugoma kapigwa na kuumizwa mpaka yuko hoi hospitalini,na wezi hao wameingia katika droo muhimu na kuondoka na document za kutosha. Mi mtazamo wangu waonesha kuwa, hawa ni wahuni wametumwa kupoteza ushaidi kama ilivokuwa mara kwa mara jengo la kitega uchumi kuibuka moto na kuunguza document muhimu bila kuleta madhara yoyote kwa watumia ofisi. Huu ni ufisadi na tusipokemea hapo tutakuta Fedha ya Mikopo ya wanavyuo imehujumiwa na hapa ni kupoteza ushaidi. Kwa hali ya kutatanisha kama hii,serikali ichukue mambo kwa umakini na kuwabana watendaji wake. Ikumbukwe HESLB hawatunzi fedha taslimu iweje wezi wavamie na kuambuli documents? Hii haikubaliki!!!
     
  2. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwanini nyaraka za muhimu zikae juu juu kiasi cha mwizi kuingia na kubeba?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    da imetoka saa ngapi?
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hahaha.. mpaka saa hivi TZ ofisi za serikali zinashindwa kutunza info muhimu katika kompyuta bado wanaweka mafail kwenye makabati . kuna kipindi nilikuja tz mapumziko sasa wakati nataka nirudi masomoni nilienda ofisi fulani "ka hospitali" kile cha kuchoma sindano kwa ajili ya wasafiri jamaa amekaa kwenye deski hana hata kajilaptop, akaniuliza jina na mwaka mara ya mwsho kufika pale akaingia stoo kupekuwa mafaili..... . anyways tutafika tu..
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nyaraka za maana zinawekwa tu kwenye droaa au mezani? kazi tunayo bado ya kuikomboa Tanganyika yetu!
     
  6. k

    kakini Senior Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr slaa alisema kuwapa CCM tena uongozi wa nchi ni janga kuu la taifa ndo kama hivyo jamani yapo mengi yanakuja
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mabingwa wa kuandika cheki hewa, Duhh:tape:
     
Loading...